ขายเครื่องยกลง+ท่อ ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31102
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31102

A31 102
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1)เครื่อง RB25 AT 5เกียร์ (ยังอยู่ในรถ)
มีเลข สภาพดี วิ่งน้อยมาก ใช้แต่ เบนซิล 95 อย่างเดียว
วางที่พี่เก๋ K-Sport
402 เมตร ล่าสุดงาน cefiro ที่สนามเทพนคร วิ่งได้ 16.6 วิ

ราคา ขอ 8,500- แล้วกันครับ

2) เฮดเดอร์ FGK + ท่อทั้งเส้น 2.2" (ท่อชุบซิ้งค์) + พักปลาย FGK ปากออก 3.5" ใส้เยื้อง
สภาพดี ไม่มีรอยบุบ หรือ ครูด ท่อเดินที่ 42/1

ราคา ขอ 8,500- เท่ากันครับ

ราคาต่อรองได้ครับ 0897447006

ของทั้งหมดไม่มีปัญหาอะไร จะขยับเป็น 25 โบ ครับ
สอบถามขอมูลเพิ่มเติมได้ที่ ผม หรือพี่เก๋ ครับ
ของทั้งหมดยังอยู่ในรถ ลองเครื่องดูได้ :coolly-0022:

ยังอยู่....:coolly-0033:

ของดี ช่วยดันครับ

เครื่องพี่เค้าสมบูรณ์จริงคนวางฝีมือจริง
ดันไปครับของดีๆๆ:coolly-0039:

เครื่องพี่เค้าสมบูรณ์จริงคนวางฝีมือจริง
ดันไปครับของดีๆๆ:coolly-0039:

ขอบคุณครับ

เครื่องเจอเนื้อคู่แล้วครับ

เหลือแค่ชุดเฮดเดอร์ FGK + ท่อทั้งเส้น 2.2" (ท่อชุบซิ้งค์) + พักปลาย FGK ปากออก 3.5" ใส้เยื้อง
สภาพดี ไม่มีรอยบุบ หรือ ครูด ท่อเดินที่ 42/1
ครับ

ราคาคุยกันได้ครับ

(ค่อนข้างรีบ จะเอาตังไปวางเครื่องใหม่ครับ :coolly-0044:)

ของดีๆทั้งนั้น จัดกันไปครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม