• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

-ขอถามพี่ ๆ 2 เรื่องครับ แนะนำผมหน่อยนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jackblack31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jackblack31

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1 /'/ เวเทอร์การ์ดประตู ใส่ยังไงครับ เหอ เหอ โง่ อ่ะ ใส่ไม่เป็นครับ

2 /'/ หม้อน้ำ calsonic เบอร์ 52 ใส่เครื่อง 1 เจโบ เอาอยู่ไหม
พัดลมไฮโดรลิค นะครับ เห็นขนาดมันบาง ๆ อ่าครับ:coolly-0001:

1 /'/ เวเทอร์การ์ดประตู ใส่ยังไงครับ เหอ เหอ โง่ อ่ะ ใส่ไม่เป็นครับ

2 /'/ หม้อน้ำ calsonic เบอร์ 52 ใส่เครื่อง 1 เจโบ เอาอยู่ไหม
พัดลมไฮโดรลิค นะครับ เห็นขนาดมันบาง ๆ อ่าครับ:coolly-0001:

1. ประตูหน้าเลื่อนกระจกลงสุด แกะยางรางกระจกด้านเส้นหนาๆ ออกจากร่อง จะมีน๊อตเล็กอยู่ในนั้นไขออก 2 ตัวพอ ส่วนมุมประตูมีอีกตัวด้านในไขออก เอาเวทเทอร์การ์ดติดกาว 2 หน้าแล้ว (แต่ยังไม่ต้องลอกออก) ไปทาบคิ้วบน เอาน๊อตร้อยตัวกิฟไขน๊อตกลับไปเช่นเดิม การ์ดหน้ามีกิฟ 3 ตัว จากนั้นทาบให้ตรงลอกกาวสองหน้าออกพร้อมไล่ระดับติดไป ลอกติด ลอกติด แบบนี้ ส่วนหลังทำเช่นเดียวกัน แต่ไขน๊อตตัวเดียวตรงมุมประตูด้านใน ใส่กิฟ กิฟอีกตัวใช้ยางรางกระจกอัดใส่เข้าไป ลอกติดลอกติดกาวสองหน้าเหมือนกัน ควรติดกาวสองหน้านะ เพราะกดที่ความเร็ว 150 กม.อาจหลุดหักกระเด็นได้ถ้าไม่ติดกาว
ปล.แนะนำได้ แต่รถตัวเองทุกวันนี้ยังไม่ได้ทำเลย..555
2. หม้อน้ำ เบอร์ 52 จบข่าวใส่ไม่ได้ (ใส่ J ใช้หม้อนำ j ครับ) ปากน้ำเข้า-ออกก็ไม่ตรงกันแล้ว ถึงแปลงฝาเพื่อให้ใส่ได้ก็ร้อนอยู่ดี ไม่เชื่อตอนดับเครื่องใหม่ๆ เอามือจับดูดิครับ..ล้อเล่นนะจ๊ะ..

• กระทู้ ผู้เขียน
-ขอขอบคุณครับ ผมอ่านช้าๆแล้วก้อยัง งง ๆ แต่จะลองทำตามนะครับ

-ขอขอบคุณครับ ผมอ่านช้าๆแล้วก้อยัง งง ๆ แต่จะลองทำตามนะครับ
งงใช่ปะ เอาเบียร์มา3ขวด กินด้วยกันจนหมด เดี๋ยวจะใส่ให้ เออเอากาว3mมาด้วย

งงใช่ปะ เอาเบียร์มา3ขวด กินด้วยกันจนหมด เดี๋ยวจะใส่ให้ เออเอากาว3mมาด้วย

จะหาเรื่องกินเบียร์ ว่างั้นเหอะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

จะหาเรื่องกินเบียร์ ว่างั้นเหอะ

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
drink คนเดียวมันเหงาอะพี่ ว่างๆก็มาแถวนวมินทร์ได้นะพี่x:coolly-0024:เบอร์ผมหาไม่ยากหรอก:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม