• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

คุ้มไม๊ ช่วยวิจารย์หน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lucky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lucky

.. ตังน้อย..แต่อยากดริ๊ฟ.
Register
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
230000 บาท รถปี 94 เครื่อง RB25 BO+แก๊ส LPG โช๊คKONI ช่วงล่าง SKYLINE ล้อม GTS :coolly-0033::coolly-0033:

แก้ไขล่าสุด:

อะไรคุ้มครับ งงง

ดูรถก่อนดีกว่าไหมครับ ว่าผุไหม ชนเยอะไหม ออพชั่นนี่ว่ากันหลังๆ ครับ

หลังคาผุไหมอีกตะหาก

แล้วคุณเจ้าของกระทู้ว่างัยล่ะ
คนอื่นเค๊าบอกคุ้ม คุณยังคิดว่าไม่คุ้ม
ผลคือมันก้อไม่จบ ถามกันไป ถามกันมา รถก้อขายกันไปแล้ว
เอาเป็นว่าง่าย ๆ นะครับ
1. งบไหวมั๊ย
2. ดูรถให้ดี ๆ ก่อนตัดสินใจ เอาไม่ผุ ไม่ชนหนักก้อโอมากแล้ว ชม.นี้
3. ที่เหลือก้อดูความต้องการของตัวเองครับ ว่าอยากได้แบบนี้หรือไม่

ที่เหลือตัดสินใจต่อเองได้เลยครับ

ขอชมภาพปลากอบการตัดสินใจด้วยครับ แล้วลดได้อีกมั้ย

230000 บาท รถปี 94 เครื่อง RB25 BO+แก๊ส LPG โช๊คKONI ช่วงล่าง SKYLINE ล้อม GTS :coolly-0033::coolly-0033:

ก็ถ้าทุกอย่างที่ว่ามา ยังอยู่ในสภาพดี ผมก็ว่าคุ้มครับ....

ต้องรอชมภาพกันก่อนดีฟ่า

จะซื้ออีกคันหรอครับคุณน้า...5+5+5

เปล่า จะดูว่าคุ้มมั้ยอ่ะครับ เผื่อรถโดนตัดต่อมาอย่างงี้ แสนนึงเอามาแยกอะไหล่ขายยังไม่คุ้มเลยกั้บ..

คุ้มหรือไม่คุ้มมันอยู่ที่ความชอบความถูกใจของคนที่จะซื้อนั่นล่ะครับ หากเพื่อนๆบอกคุ้มแต่คนซื้อไม่ชอบใจ มันก็คือไม่คุ้มสำหรับคนซื้อ ทางที่ดีถามใจคุณก่อนเป็นอันดับแรกครับว่าชอบรถคันนั้นมั้ย ถ้าชอบผมว่าคุณก็คงได้คำตอบแล้วล่ะครับว่าคุ้มหรือไม่

ปล: อย่าลืมดูเลขตัวถังหน้า-หลังด้วยนะครับ จะไม่เสียใจ

• กระทู้ ผู้เขียน
คุ้มหรือไม่คุ้มมันอยู่ที่ความชอบความถูกใจของคนที่จะซื้อนั่นล่ะครับ หากเพื่อนๆบอกคุ้มแต่คนซื้อไม่ชอบใจ มันก็คือไม่คุ้มสำหรับคนซื้อ ทางที่ดีถามใจคุณก่อนเป็นอันดับแรกครับว่าชอบรถคันนั้นมั้ย ถ้าชอบผมว่าคุณก็คงได้คำตอบแล้วล่ะครับว่าคุ้มหรือไม่

ปล: อย่าลืมดูเลขตัวถังหน้า-หลังด้วยนะครับ จะไม่เสียใจ

ขอบคุณค๊าบบบบ....ว่าแต่ว่าในกลุ่มเซฟไทยนี่พอจามีคนรับดูรถไม๊อะคับ...:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ขอบคุณค๊าบบบบ....ว่าแต่ว่าในกลุ่มเซฟไทยนี่พอจามีคนรับดูรถไม๊อะคับ...:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
พี่บิ๊กจอห์นบางกรวยครับ แต่ต้องให้คนขายขับรถไปที่อู่แกน่ะ

พี่บิ๊กจอห์นบางกรวยครับ แต่ต้องให้คนขายขับรถไปที่อู่แกน่ะ
ดูรถเนี่ยดูอะไรบ้างพี่ออย เช่น ช่วงล่าง เครื่องและของแต่ง แล้วตีราคา ใช่ปะพี่ออย:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม