• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนถามเรื่องพวงมาลัย R32 ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ auecef
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

auecef

Register
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีว่าผมอยากรู้วิธีแปลงวงพวงมาลัย R32
ใส่ A31 คับ

อยากได้วิธีแปลงที่ทำให้ก้านยกเลี้ยว ดีดกลับ เวลาเลี้ยวคับ

ใครรู้บอกทีครับ ถ้ามีรูปให้ดูด้วย จะดีมากเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:coolly-0033:

รบกวนอีกนิดครับ

แล้ว วงพวงมาลัย 32 แป้นแตรเป็นหนัง โลโก้ สกาย
มันมาจากบอดี้ไหนของ 32 คับ

ขอบคุณคับ:coolly-0033:

แป้นหนัง GTR หน่ะครับเคยครอบครองแว๊บนึง..ถอดจากรถเลย

ส่วนเรื่องดีดกลับก้อง้วนทั้งวันจนมืด...จนป่านนี้ยังใช้นิ้วดีดอยู่ เด๋วว่างๆเอาใหม่.. ขาดีดมันไม่ถึงครับ ปัญหามีแค่นั้น....

ร้านพี่บรรจบทำได้ครับ แตรดังไฟเลี้ยวดีดเหมือนเดิม เอาพวงมาลัยเดิมไปด้วยครับ ลองคุยกับเค้าดู 08-1826-2357 บรรจบ

วิธีทำไม่ทราบ รู้แต่ตามอู่ทำเซฟิโร่ใหญ่ ๆ หลาย ๆ ที่ทำได้
ที่แน่ ๆ ต้องใช้ไส้พวกเดิมมาแปลงใส่ด้วย จะทำให้ แตรดัง ไฟเลี้ยวตีกลับ

ส่วนแป้นแตรหนังโลโก้สกาย มาจาก R32GTS 2DOORs ครับ

ไปจ้างเค๊าเถอะครับ ประมาณ 200.- เอาพวงเดิมไปด้วย นั่งกระดิกเท้ารอซักพัก เด้วเค๊าแปลงให้เองแป้บเด้วไม่เจ็บหรอก
แถวนนท์ ไปหาสมพร 083-179-5334

ขอบคุณ ทุกคำตอบเลยครับ
:coolly-0044::coolly-0044:

ไปจ้างเค๊าเถอะครับ ประมาณ 200.- เอาพวงเดิมไปด้วย นั่งกระดิกเท้ารอซักพัก เด้วเค๊าแปลงให้เองแป้บเด้วไม่เจ็บหรอก
แถวนนท์ ไปหาสมพร 083-179-5334

ถ้าแถวบางบอน ก็มาหาผม เง้อๆๆ

แถวรังสิต รามอินทรา มีใครรับแปลงมัยครับ

:coolly-0033:

แถวรังสิต รามอินทรา มีใครรับแปลงมัยครับ

:coolly-0033:

โดยส่วนตัวแนะนำน้าจบ แห่งบรรจบเซอร์วิสครับ อยู่เส้นเกษตรตัดใหม่ช่วง โรงเรียนสตรีวิท

ขอบคุณครับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม