RB 25 det เปลี่ยนเกียร์ธรรมดาเป็นออดต้ได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ leocan
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

leocan

Register
เข้าร่วม
29 ก.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือไปเจอเครื่อง RB 25 det ติดเกียร์ธรรมดา(ลูกเล็ก)มาอะครับแต่อยากขับออโต้อะครับ ไม่ทราบว่าจะเอาเกียร์ออโต้มาชนได้ไหมครับ

ถ้าได้จะมาปัณหาอะไรไหมครับ
ถ้าได้แล้วจะจับเกียร์ออโต้ 5 speed ของ RB 25 de มาชนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:

คือไปเจอเครื่อง RB 25 det ติดเกียร์ธรรมดา(ลูกเล็ก)มาอะครับแต่อยากขับออโต้อะครับ ไม่ทราบว่าจะเอาเกียร์ออโต้มาชนได้ไหมครับ

ถ้าได้แล้วจะจับเกียร์ออโต้ 5 speed ของ RB 25 de มาชนได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
แนะนำ
ซื้อเครื่องพร้อมเกียร์ออโต้ ของชุดมันจะรุ่งกว่า
เครื่องตัวไหนเกียร์ตัวนั้น แต่ถ้าอยากข้ามรุ่นก็ลองดูครับ

แนะนำ
ซื้อเครื่องพร้อมเกียร์ออโต้ ของชุดมันจะรุ่งกว่า
เครื่องตัวไหนเกียร์ตัวนั้น แต่ถ้าอยากข้ามรุ่นก็ลองดูครับ
555++
เชื่อป๋าแกเหอะ

ขอบคุณครับ
ขอแสดงความเห็นหน่อยครับผมพึ่งจะเปลี่ยนจากเกียร์ออโต้ 5 speed ของ RB 25 DET มาเป็นเกียร์ธรรมดาครับ ก็ไม่มีปัญหานะ และเกียร์ออโต้ผมก็ยังอยู่ครับถ้าสนใจ 089-498-3816

ผมก็ใช้RB25detเกียร์ออโต้อยู่ แต่อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมfา (เกียร์เล็กก็พอ)มีใครขายหรือแลกกันบ้างบอกหน่อยๆ......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม