แอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31619
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31619

ภาวะเลิกสนคุนชายเอาแต่ใจ
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่าตอนนี้วิ่งแบบไม่มีแอร์อ่ะครับ :cry: คืออาการตอนแรกเปิดแอร์แล้วบางทีมันก็ติดบางทีมันก็ม่ะติด บางทีเปิดทิ้งไว้นานๆๆๆๆๆๆๆ กว่าจะติด ลองรื้อมาดูเทสไฟดู พอเปิดสวิทต์แอร์ไฟก้ติดอ่ะคับ เอาตัวมอเตอร์แอร์ใต้เกะอ่ะคับ(ไม่รู้เรียกว่าไร) มาต่อไฟตรงมันก็ติด แต่พอเอาไปเสียบกะปลั๊กแล้วเปิดมันก้เป็นอีกเดี๋ยวติดเดี๋ยวดับ ปัจจุบันมันตายสนิทไปแร้วคับ ยกตัวพัดลมแอร์ใต้เกะเก็บของไปให้ร้านแอร์ดูเค้าบอกว่า ถ่านกะทุ่นมอเตอร์มันจะหมดแล้วววให้เปลี่ยนใหม่ไปเรย ก็เลยยังไม่ค่อยมั่นใจ+หาของม่ะได้อ่ะๆๆๆๆ คือจากที่บอกมาช่วยตอบหน่อยคับว่า มันเป้นที่ตัวพัดลมแอร์อ่ะป่าว แล้วถ้าเป้นใครมีขายมั้งคับ ช่วงนี้ฝนตกขับรถปิดกระจกแล้วมันจะตายให้ได้:sweat:

โบลเวอร์แอร์ครับ

ถอดไปเทียบจากเชียงกงได้เลย ไม่น่าเกิน 500 บาท

น่าจะเป็นที่พัดลมอะครับ
ลองเคาะๆด ู(ตรงที่พัดลมใต้เก๊ะ๊ครับ)
ถ้าใช้ได้แสดงว่าใช่

จะเปลี่ยนถ่านต้องดูทุ่นด้วยนะครับว่ามันกินไปมากหรือปล่าว ถ้า ทุ่นสึกมาก็เปลี่ยน โบลเวอร์เถอะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
อ่าใช่คับๆๆ ที่ร้านแอร์บอกว่าทุ่นมันจะหมดแล้วววว ให้หาเปลี่ยนใหม่เลย แต่ว่าไม่รู้จะไปหาไหนง่ะตอนนี้ผมม่ะว่างไปเดินเซียงกงแล้วด้วยซิ แง่มๆๆ ผุ้ใดมีขายมั้งม่ะคับ บอกผมด้วยอ่า

ผมว่าเปลี่ยนโบว์เวอร์ดีกว่าครับถ้าเปลี่ยนถ่านส่วนมากจะไม่ค่อยเปลี่ยนกันครับเพราะว่าเปลี่ยนไปแล้วส่วนมากจะมีปัญหาตามมาหครับ...........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม