• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามครับ ไฟไม่ติด ทำไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ tartara
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

tartara

Register
เข้าร่วม
20 พฤษภาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไฟเรือนไมล์ ,ไฟหรี่หน้า,ไฟท้าย ไม่ติดครับ ติดแค่ไฟหน้ากับไฟท้ายตอนเหยีบเบรค
ไม่ทราบอะไรเสียครับ
:coolly-0023:

เอาพื้นๆก่อนก็เช็คฟิวส์เลยครับ ข้างในเก๊ะใส่เหรียญ

คอนเฟิร์มสายไฟให้ช่างตรวจด่วน เดินสายไฟใหม่

น่าจะฟิวขา:coolly-0029:

กล่องที่อยู่ตรงท้ายรถเกี่ยวมั๊ย...

• กระทู้ ผู้เขียน
กล่องฟิว ใต้พวงมาลัยเช็คแล้วไม่มีขาดครับ
:coolly-0043:

เช็คหลอดไฟด้วยคับ

ไฟเรือนไมล์ ,ไฟหรี่หน้า,ไฟท้าย ไม่ติดครับ ติดแค่ไฟหน้ากับไฟท้ายตอนเหยีบเบรค
ไม่ทราบอะไรเสียครับ
:coolly-0023:

รถมีไฟหน้าออโต้มั๊ย
ที่ว่าไม่ติดนี่ตตอนเปิดไฟออโต้หน้าหรือป่าว
ถ้าใช่ ลองเปลี่ยนกล่องไฟหน้าออโต้ดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม