• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ทำไมใส่ Blow Off แล้ว เสียงไม่ออก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311084
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311084

รักเธอ...CEFIRO
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
2 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ทำไมใส่ Blow Off แล้ว เสียงไม่ออก

ใครพอทราบช่วยบอกด้วย

รายละเอียด : ไม่มีอะไร เป็น 1J BO เดิม

มี Blow Off เดิมติดอยู่ด้วย :coolly-0007:

อยากรู้...........คับ

โบออฟมันเสียรึเปล่าครับ เหมือนมันจะแข็ง ติด แล้วก็ไม่ยก

โบออฟมันเสียรึเปล่าครับ เหมือนมันจะแข็ง ติด แล้วก็ไม่ยก

ไม่น่าจะเสียมั้งคับ ของเพิ่งซื้อมาใหม่ๆ เลย:coolly-0041:

มันต้องปิดตัวเก่าก่อนไม่ใช่หรอครับ

ที่อ่านมีโอออฟ 2 ตัว เดิมตัว, แต่งตัวนึง

โบออฟแต่งนี้ใช้ของอะไรเป้นรุ่น 2 หัว หรือว่า 1 หัวแล้วทำแหน่งที่ติดตั้งอยู่ด้านไหน ซ้ายขวา ของเครื่อง J

ที่อ่านมีโอออฟ 2 ตัว เดิมตัว, แต่งตัวนึง

โบออฟแต่งนี้ใช้ของอะไรเป้นรุ่น 2 หัว หรือว่า 1 หัวแล้วทำแหน่งที่ติดตั้งอยู่ด้านไหน ซ้ายขวา ของเครื่อง J

ใช้ SQV หัวเบนซ์คับ แต่ท่าทางจะต้องปิดตัวเก่าก่อนแน่เลยอ่า!!!

ตัวใหม่ติดไว้หน้าลิ้นผีเสื้อ ตรงท่อเข้าอินเตอร์คับ

น่าจะหัวเดียวนะ

แล้วท่าอุด เขาใช้วิธีอุดยังไงคับ

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0020:ก็ถอดตัวเก่าออกแล้วกึงอลูมิเนียมปิดรูเก่านะครับ :coolly-0020:รถผมก็ทำครับ แล้วเกียร์ไรครับถามออโต้มันจะดังเฉพาะตอนเรายกขันเร่งนะครับ:coolly-0045:

เกียร์ทำดาคับ ตอนนี้กลึงเรียบร้อยแล้วคับ

ในที่สุดก็ดังแล้วคับ มันตองอุดสาย VACCUMM ด้วยคับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆ ความรู้ที่มอบให้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม