• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

20/25B0 กับ EVO+IM

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lucky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lucky

.. ตังน้อย..แต่อยากดริ๊ฟ.
Register
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้อะคับ ว่าพี่ ๆที่ใช้ 20/25 Bo ใครเคยซัดกะพวก ขับ4 เช่นอิม หรืออีโวมั่งคับ พอไวไม๊ คับ ...:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

เปรียบเทียบประสิทธิภาพ แตนๆ
น้ำหนักตัว เซฟด้อยกว่า ประสิทธิภาพการออกตัว เซฟก็ยังด้อยกว่าอยู่ดีน่ะแหละ
เวลาที่จะเจอกัน ตอนปลายๆ ที่ 180 ขึ้นไป และก็อยู่ที่ใจแล้ว ว่าใครจะถอนก่อนกัน
ข้อดีตอนเวลานั้น น้ำหนัก ก็จะช่วยให้ขับได้ นิ่งกว่า
ว่าตามเนื้อผ้านะครับ จริงๆ มันอยู่ที่ใจ ใช่กระบี่ 555

อย่าว่าแต่เซฟิโร่เลยครับ

รถอะไรก็ลำบากกันทั้งนั้น รวมถึงพวกซุปเปอร์คาร์ด้วย ถ้าเจอกับ2รุ่นนี้+คนขับฝีมือดี

อย่าว่าแต่ RB เลยครับ J ยังสะดุ้งเลย 400เมตรอ่ะครับ ในรถแตนๆนะ....:coolly-0020::coolly-0020:

25bo โดนอิมมาแล้ว ไม่รุว่าคนอื่นเป็นไงนะ

กินยากครับ เค้าได้เปรียบทุกอย่างเลย
ทั้งเครื่องสี่สูบจัดจ้านกว่า แถมเป็นขับสี่ออกแรง ๆ ไม่มีเป๋ ไม่ต้องแก้ครับ
จะกินเค้าได้ต้องทำเพิ่มหน่อย+ยางหลังหนึบ ๆ คุมดี ๆ จะสู้ได้ครับ
แต่กินได้หรือเปล่าก็อีกเรื่องนะครับ

อยากรู้อะคับ ว่าพี่ ๆที่ใช้ 20/25 Bo ใครเคยซัดกะพวก ขับ4 เช่นอิม หรืออีโวมั่งคับ พอไวไม๊ คับ ...:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:
เคยซัดกับอิม ผม 25 bo:coolly-0028:

พี่ผม25โบเล่นกับอิมโดนอิมไปป่านึง:coolly-0017:

ทุกวันนี้ใช้งานได้ดี ไม่พังก้อบุญแล้ว
เรื่องแรง ช่างมันเหอะ น้ำมันแพง

เท่าที่เคยขับอิม อีโว vr4 ผมว่า เราอย่าไปยุ่งกะเค้าเลย

โดยเฉพาะอิม ถึงความเร็ว จะพอเท่ากัน แต่มันเกาะถนนกว่าเซฟ

วิ่งมา200 เท่ากัน แต่พอถึง ทางโค้ง อิมไปได้ ผมไปไม่ได้ ตรูดจะออก ท่าเดียว

กระทู้นี้ คุยกันอีกยาว.....อิอิ