• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ช่วยหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ a311012
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

a311012

The First Of Engineer
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยหาร้านซ่อมโช๊คหน่อยครับ รายละเอียดมีดัวนี้ครับ
1-โช๊คของBlistein แกนใหญ่ UP SIDE DOWN
ปล.ขอร้านที่ไว้ใจได้หน่อยนะครับ หรือร้านที่สมาชิกเคยไปทำแล้วมีการรับประกันด้วยครับ ลงเบอร์ไว้ครับ เดี๋ยวจะติดต่อไปเองครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ร้านอยู่แถวพระราม2 อ่ะครับ ผมจำชื่อร้านไม่ได้
เดี่ยวเย็นนี้กลับไปถามน้องให้
น้องผมเคยเอาโช๊ค OHLINS ไปทำมา งานดีครับ

ร้านอยู่แถวพระราม2 อ่ะครับ ผมจำชื่อร้านไม่ได้
เดี่ยวเย็นนี้กลับไปถามน้องให้
น้องผมเคยเอาโช๊ค OHLINS ไปทำมา งานดีครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0024:

ฝากถามซ่อมเจ้า kai office ด้วยคนคับว่าตัวปรับหนืดหักซ่อมได้มั้ย

ไปที่ไหนมาเขาก็บอกว่าไม่มีอะไหล่ ก็ยังหาต่อไปครับ

0815635002 พี่วิน Win speed เจ้านี้ใครๆก็รู้จัก อยู่ซอยเรวดี เลยบ้านป๋าไปหน่อย

ลองโทรไปคับ OHLINS และอีกหลายๆยี่ห้อ ส่วนใหญ่ส่งทำที่นี่

0815635002 พี่วิน Win speed เจ้านี้ใครๆก็รู้จัก อยู่ซอยเรวดี เลยบ้านป๋าไปหน่อย

ลองโทรไปคับ OHLINS และอีกหลายๆยี่ห้อ ส่วนใหญ่ส่งทำที่นี่
ขอบคุณครับ โทรไปแล้วครับ แต่ไม่รับทำงะ เศร้าเลย:coolly-0042::coolly-0042:

ลองไปติวานนท์โช๊คอัพดูครับ ใกล้ ๆกะโลตัส แถว ๆ แยกแคลาย

08-6331-2700 /08-4943-7323

โทรมาครับ ว่างๆๆๆๆๆ
เหงาไม่มีเพื่อนคุย
555:coolly-0040:

เมิงว่างมากนะเนี้ยอ้ำ 555

เจ้าของกระทู้เอาเบอร์ไปเลยครับ

02-950-8988 ติวานนท์โช๊คอัพ...

แก้ไขล่าสุด:
ช่วยหาร้านซ่อมโช๊คหน่อยครับ รายละเอียดมีดัวนี้ครับ
1-โช๊คของBlistein แกนใหญ่ UP SIDE DOWN
ปล.ขอร้านที่ไว้ใจได้หน่อยนะครับ หรือร้านที่สมาชิกเคยไปทำแล้วมีการรับประกันด้วยครับ ลงเบอร์ไว้ครับ เดี๋ยวจะติดต่อไปเองครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

:coolly-0003:ไปที่เทพอวยพรเลยคับ อยุ่แถว บางแค-บางบอนอะคับ เบอร์โทรต้องหาในโฆษณาร้านเค้าในหนังสือรถอะคับ

ขอบพระคุณทุกท่าน ถ้าเกิดซ่อมไม่ได้ก็จะหา ohlin ใส่แล้วครับ
ปล.หาเบอร์ร้านเทพอวยพรไม่เจอครับ ใครรู้บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุด:
จบแล้วครับ ซ่อมเสร็จแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม