Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บอลจ๊อย โช๊คหน้า ซ่อมได้ไหมครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ NATTY13
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

NATTY13

Register
เข้าร่วม
25 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
บอลจ๊อย โช๊คหน้า ซ่อมได้ไหมครับ มันดังกุ๊กๆๆ เวลาตกหลุม ต้องเปลี่ยนใหม่ หรือ ซ่อมครับ แล้วมีที่แนะนำไหมครับ

เปลี่ยนเลยก็ได้มั้งครับ.....ราคาไม่แพงแล้วนิ เดี๋ยวนี้อ่ะ:coolly-0032:

ช่วยชี้เป้าที่เปลี่ยนให้ด้วยครับ และ พอทราบราคาไหม ครับ

ใช้ของอ่ะไรอยู่ครับ tein cusco jic other... อาจมีอยู่

ของผมก็เอาไปซ่อมครับ โช๊คผม JIC
เหมือนเดิมเลยครับบบบบบบบบบบบบ

แล้วไม่ถามตั้งแต่อยู่กระทู้พี่

เดี๋ยวไปรื้อดูในลังก่อนน่ะ จำได้ว่ามีข้างหรือว่าคู่

แล้วไม่ถามตั้งแต่อยู่กระทู้พี่

เดี๋ยวไปรื้อดูในลังก่อนน่ะ จำได้ว่ามีข้างหรือว่าคู่
นึกว่ามีแต่โช๊คครับ ขอบคุณครับ

โทษครับของผมก็เป็นที่จ๊อยหลังของTein ไม่ทราบทำไงดีคับเสียงดังกึ๊กๆ น่าลำคาญมากๆ
ขอคำแนะนำหน่อยคับ ปองคับ ขอบคุณคับ

ใครเคยซ่อม หรือ เปลี่ยนที่ไหนงานดีๆ บอกหน่อยครับ :coolly-0043:

เคยเอาไปเปลี่ยนที่ TEIN master shop
รามคำแหง ซ.118 แยก 20 ครับ

เปลี่ยนลูกละ 2000 อ่ะครับ

โทษครับของผมก็เป็นที่จ๊อยหลังของTein ไม่ทราบทำไงดีคับเสียงดังกึ๊กๆ น่าลำคาญมากๆ
ขอคำแนะนำหน่อยคับ ปองคับ ขอบคุณคับ

น๊อตตรงหัวจ๊อย อาจ หลวม ขันให้แน่นลองขย่มดู ถ้าไม่หาย
แสดงว่าหรือ ตัวจ๊อยมันหลวมแล้ว ถ้ายังไม่เปลี่ยนก็ ทำตามนี้ก่อนก็ได้ครับ
เสียงที่เคยดังมันก็จะเงียบใช้ได้ไปอีกสักระยะ คือเอาแหวนอีแปะลองครับ
ของผมเป็นที่โช๊คหลัง ข้างขวา เวลาตกหลุมจะดัง กึกๆ

แต่ถ้ามีเวลาก็เปลี่ยนใหม่จะดีกว่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม