มีใครรู้เรื่อง K.Champ หรือยัง เสียไปแล้วนะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=5786

เขาเป็นลูกค้าที่ผันตัวเป็นเพื่อนคนหนึ่งของผม
เขาวนเวียนเล่นอยู่ในเวปเซปไทยบ่อยมากๆ
เป็นหนึ่งในเจ้าของกันชน promode ที่ผมปั้น
ขึ้นมา คุยกันเรื่องรถก็บ่อยไม่คิดว่าจะเกิด
เหตุการแบบนี้ขึ้น เสียใจนะครับ โมลกันชน
ผมจะเก็บไว้ไม่ขายให้ใครเพื่อให้เกียรติ K.champ
แล้วต่อไปนี้จะไปแนะนำให้ใครทำแรงอีก

ขอให้ไปสู่สุขติครับ...

อาจจะรู้ช้าไปแต่ก็เสียใจมากๆครับ

รู้สักพักแล้วครับ

อื่มคุยกันบ้างแต่ไม่ สนิด
เฮ้อ.......สู่สุขติคครับเพื่อนร่วมเล่นรถ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ไปสู่สุขติครับ..

รู้แล้วอะครับแต่นึก ว่าคนละคนกับในเซฟไทย เมื่อก่่อนเห็นโพสเล่นกับเพื่อนๆในนี้บ่อยๆ
ร่วมไว้อาลัย ขอให้ไปสู่สุขคติครับ:verrckt:

เสียใจด้วยครับ

เสร้า......:burn:

รู้ตั้งแต่วันแรกที่เกิดเรื่องแล้วครับ
ขอแสดงความเสียใจด้วย
:burn: :burn: :burn:

เสียจัยด้วยคับ ถึงจะไม่รู้จัก

ก็จากกันไปอีก1คนพี่น้องที่รักcefiroด้วยกัน เสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ถึงจะไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวแต่ก็เป็นเพื่อนในกลุ่มเดียวกันในนี้ งานแต่งงานบวชขาดได้ แต่งานอำลากันครั้งสุดท้าย ขาดไม่ได้ อีกหนึ่งคติประจำใจผมคับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ขอร่วมแสดงความเสียใจ ด้วยนะครับ...

เสียใจด้วยคับ....

ไปสู่สุขติครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม