• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ใครเคยเอาแร็ค4สาย มาต่อกับชุดโซลินอยด์ของแร็ค5สายบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kit
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kit

Member
Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่าเป็นยังไงบ้าง หรือใครมีวงจรไฮดรอลิกของแร็ค5สายบ้างคับ
ผมอยากลองมาโมดู เผื่อฟลุ้ค

ผมว่าส่วนต่างของ 4 สาย กับ 5 สาย มันแค่ราว ๆ 2000 - 2500 เองนะครับ
จะคุ้มค่าโมเหรอเนี่ย..

แต่ก้อสนับสนุนแนวคิดนะ เผื่อฟลุ๊ค
555++

• กระทู้ ผู้เขียน
ราคาก็เป็นตัวแปรหนึ่งครับที่ทำให้อยากลอง
แต่ที่สำคัญ ไอ้แร็ค5สายเนี่ย มันหายาก บางทีมีตังค์ก็ไม่มีของ 555
ก็เลยอยากซนๆดูสักหน่อย ฮิ ฮิ...
.....เล่นรถให้เป็นของเล่น มักจะมีไอเดียใหม่ๆเสมอ......

ราคาก็เป็นตัวแปรหนึ่งครับที่ทำให้อยากลอง
แต่ที่สำคัญ ไอ้แร็ค5สายเนี่ย มันหายาก บางทีมีตังค์ก็ไม่มีของ 555
ก็เลยอยากซนๆดูสักหน่อย ฮิ ฮิ...
.....เล่นรถให้เป็นของเล่น มักจะมีไอเดียใหม่ๆเสมอ......

เอาแกน 4 สายไปใส่ในเสื้อกระบอก 5 สาย อันนี้ได้แน่นอน ของผมใช้อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม