ด่วน!!ภาพหลุดพลอดรักกัน...ริมหาดแหลมแท่น

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31478

มารชมพู
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เหนแล้วทนดูไม่ได้ครับพี่น้อง....บาดตาบาดใจ

เลยแอบถ่ายมา...เป็นสีม่วงกันหมดแล้ว..

ไม่เห็นกะตาป๋มไม่เชื่อนะเนี่ย....

(บอย กะ เมย์ มีไรกันป่ะเนี่ย)

ฮือ ๆ ๆ ๆๆ :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :dribble: :dribble: :dribble:

ไฟล์แนบ

• pig 016_resize.jpg
    pig 016_resize.jpg
    82.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 931
  • pig 023_resize.jpg
    pig 023_resize.jpg
    63.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 927
  • pig 024_resize.jpg
    pig 024_resize.jpg
    63.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 908

ตาเยิ้ม....ตาพริ้มกันเชียว.....ยี้ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

พี่เก่งผิดคอนเซ็ปต์นะเนี่ย ทำไมรูปชัด ทำไม ทำม๊ายยยยย

มีแต่เกย์ กลายเป็น cefigay แล้ว

เอ่ เสื้อแดงนี่ แขนเจ๊ ภัทร ป่าวเนี่ย อิอิ

โฮ้..มีอาการ ทำหน้าเคลิ้ม ๆๆ ด้วย...อิอิ

พี่เก่งผิดคอนเซ็ปต์นะเนี่ย ทำไมรูปชัด ทำไม ทำม๊ายยยยย
เออว่ะแชมป์.......งี้มันชัดไป...โจ๋งครึ่มไปใช่มะ...
.
.
.
.
ต้องแอบ ๆ ๆ ซุ่ม ๆ ๆใช่มะ...เออว่ะ

เอ่อออ ใครอ่ะคับ..

นู๋ไม่รู้....

นู๋มาวววว

ตุ๊ด แอบไปพลอดรัก กันถึงชายทะเล เชียวเรอะ

55555

ไปตั้งกะ 2ทุ่ม กะเจอกลุ่มบางแสนเป็นขโยง หงั๋ยเจอตาโอ๋คนเดียว เฮ่อ.....มีแต่พวกกรุงเตพเป็นขโยง..
...
อ้อ......ขอบคุณพี่โชติที่นั่งกะพวกเราตลอดตั้งกะข้าวพัดออกมาจานแรกจนพวกเรากลับ .
ขอบคุณจิงๆ.....
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก....

ปล.สิ่งที่ท่านเห็นอาจไม่เป็นจิงอย่างที่คิด..

ไปตั้งกะ 2ทุ่ม กะเจอกลุ่มบางแสนเป็นขโยง หงั๋ยเจอตาโอ๋คนเดียว เฮ่อ.....มีแต่พวกกรุงเตพเป็นขโยง..
...
อ้อ......ขอบคุณพี่โชติที่นั่งกะพวกเราตลอดตั้งกะข้าวพัดออกมาจานแรกจนพวกเรากลับ .

ปล.สิ่งที่ท่านเห็นอาจไม่เป็นจิงอย่างที่คิด..

เพราะว่าหลังจากนั้นมันจะเป็นจริงอย่างที่ท้านคิด:eeek::eeek:

...

อยู่สุราษฎ์คับกลับมาไม่ทันสังสรรกัน ขอ อภัยคับ

...

เออ..วะน้า เซ็ง

เดี๋ยวเอารูปพี่โชติ มาให้ดู 555555555:biggrin: ใช่ไม๊พี่โอ๋ ฮิฮิ:smile:

ขอขอบคุณชาวบางแสนที่แวะมาเยียมเยียนชาวกรุงเทพ ถึงแหลมแท่น กร๊ากๆๆๆ

พิมไรผิดรึป่าวมันทะแม่งทะแม่ง...

ใจเย็นทุกท่าน คนเรามันต้องมีต่างกรรมต่างวาระ

หืมม......เอากันหญ่ายยย...เชียวนะคราวหลังมาเยอะๆอย่างเนี้ยย..ประกาศให้เป็นทางการหน่อยจิ...จาได้ปิดหาดรอรับเลยยยยยย...เล่นมาไม่บอกป๋มก้อไม่รู้เจงๆว่าจะมากัน....เล่นมาถล่มกันยับถึงถิ่นเลยอ่ะพี่น้องก๊าบบบคราวหน้าไม่พลาด.......รับรองเอาไม่รู้ลืมเล้ยย...พี่น้องคร๊าบบบ(เด๋ว.......เจ๊...แฉ...ภาพลับบ..อีก...หรอก..หืมมมมม...อีกชุดดีไม๊เนี่ย..กร็อดดดดๆๆๆ)

ขอขอบคุณชาวบางแสนที่แวะมาเยียมเยียนชาวกรุงเทพ ถึงแหลมแท่น กร๊ากๆๆๆ

พิมไรผิดรึป่าวมันทะแม่งทะแม่ง...
หืม........น๊าหนุ่มคารมเชือดเฉือนเจงๆๆๆๆ....เดี๊ย ๆ ๆเจ๊....จัดห้ายยยย...อิอิ

คราวหน้าพี่ท่านจะมาแหลมแท่น..

โพสแจ้งนิสนึงนะคร๊าบบพี่น้อง...

จะได้จัดบาราโก่ง..บารากุไว้ให้ท่านๆได้อมได้ดูดกัน

เล่นมาเซอร์ไพรส์งี้ตั้งรับไม่ทันเลยงิ..

(วันหน้าฟ้าใหม่เจอกันนะ...ข้าขอคาระวะ..)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม