ขอขอบคุณ พี่กอล์ฟ กับพี่ออยมากๆ คับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31669
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31669

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวาน วิ่งจากร้านระฆังทอง จะรีบมาทํางานที่ลาดพร้าว เหนเกวัดน๊ามมัน มันไม่ขยับ ก้อเลยนึกว่า สงสัย วันนี้มันคงประหยัดน๊ามมัน เหลือตั้ง 1 ขีดใหญ่!!! เลยซัดใหญ่เลย เอ๊ะ ก้อยังไม่ลดอีก สงสัยประหยัดจริงๆ ที่ไหนได้ถึงโสะพานโค้งไปลาดพร้าวตรงเซนทรัล แม่งดันดับตอนเลี้ยวโค้ง ชิบหายแล้ว ดีนะ ไม่ชนสะพาน เหอๆ:cry: พวงมาลัยก้อขยับไม่ได้เบรคก้อเบรคไม่ได้ -*-
พี่ออยกับพี่กอล์ฟเลยมาช่วยเติมน๊ามมันให้ ถ้าไม่ได้พวกพี่ ผมคงค้างเต้งอยู่กลางสะพานยาวๆ แหงมๆ ขอบคุณพวกพี่ๆ มากคับ ขอบคุณค๊าบ

ปล. อย่าลืมวันอังคารนะพี่ สะพานควายๆ อยากไปๆ :wink:

ตอนไปร้านระฆังทองยังไปด้วยกันอยู่เลย แล้วก็กลับก่อนแล้วไปน้ำมันหมดอีก ตายๆๆๆๆ

โดนเกจ์หลอกซ่ะแล้ว แล้วก็ได้เกย์แถวนั้นช่วยไว้ 555+

แล้วกล่องเกียร์ ที่เอาไปใช้อ่ะเปงไงบ้าง ดีมั้ย

ตอนไปร้านระฆังทองยังไปด้วยกันอยู่เลย แล้วก็กลับก่อนแล้วไปน้ำมันหมดอีก ตายๆๆๆๆ

โดนเกจ์หลอกซ่ะแล้ว แล้วก็ได้เกย์แถวนั้นช่วยไว้ 555+

แล้วกล่องเกียร์ ที่เอาไปใช้อ่ะเปงไงบ้าง ดีมั้ย

หึหึ ไม่น่าให้กลับไปเลย ให้มันอยู่ร้านซะไม่น่าปล่อยกลับ
แม่งจะจอดน้ำมันหมดให้มันดีหน่อยก็ไม่ได้เสือกจอดตรงดค้งหลบมุมพอดีถ้ารถ
แม่งซัดมาเร้วๆก้จบกัน

ขอเจือกหน่อย

สะพานควายมีอะไร

แถวออฟฟิศผมเรย :sexy_girl:

ไปกี่โมง ไปด้วยจิ

มีเปิดขวด เป่าลูกโป่ง ไรทำนองเนี้ย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

นั่นจิ แถวสะพานควายมีอะไร เผื่อน่าสนใจ

กล่องใช้ได้งับ แต่รอบเปลี่ยนที สูงมาก เหอๆ บางที 3000รอบเปลียน บางที 5000 รอบเปลี่ยน เหอๆ ขอลองอีกนิดนะๆ ซักวัน 2 วัน :brick:

น้ำใจชาวเกย์ล้มหลาม....ขอคุณคับ:cry:

ขอเจือกหน่อย

สะพานควายมีอะไร

แถวออฟฟิศผมเรย :sexy_girl:

ไปกี่โมง ไปด้วยจิ

เอ๊า ต้นทำงานอยู่แถวนี้ด้วยเหรอ ผมอยู่ตึกชินวัตร 2 ตรงเลยแยกสะพานเก้นมาหน่อยนึงอะ ใกล้กันๆ

น่าสงสาร

ชีวิตมีแต่เกย์ โดนเกย์ น้ำมันหลอก ดีนะพวกเกย์ยังมาช่วย

5555

เอ๊า ต้นทำงานอยู่แถวนี้ด้วยเหรอ ผมอยู่ตึกชินวัตร 2 ตรงเลยแยกสะพานเก้นมาหน่อยนึงอะ ใกล้กันๆ

สะพานควาย ไอ้สลัดแชมป์

มีเปิดขวด เป่าลูกโป่ง ไรทำนองเนี้ย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรูไปไม่เคยเห็นเลยไอ้อะไรที่เมิงว่าเนี่ย.. แล้วเมิงไปร้านไหนเนี่ย...:biggrin:

สะพานควาย ไอ้สลัดแชมป์
5555555

ต้นก็ว่า นึกตั้งนาน สะพานอะไรฟระ ไม่เคยได้ยิน

คู่นี้ น่ารักกันจิ๊งงง:smile:

ผมอยู่ที่ อาคาร ปิยวรรณคั๊บ แชมป์

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

อยู่ตึกเมืองไทยภัทร คร๊าบบบบ

อยู่ตึกปลาแหมดครับ

เวนกํา!!!
กลายเปนกระทู้สะพานควายไปซะแล้ว

ปล.
อยากเหนเป่าลูกโป่ง:wink:

....ช่างกล้า.....ก้าวที่กล้า..:frown: :frown:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม