********ชวนไปขอนแก่น*****

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้ 3 คัน ข้างล่างจะไปสนามขอนแก่น......
ถ้าใครไปอย่าลืมมาทักทายกันนะครับ......
แล้วจะเก็บรูปมาฝากคับ.

แสรด.....ฟิ้ว ป่มคนขอนแก่นงับ อยากไปจังแต่ไม่รุจากลับทามมาย

เด๊วกลับไปไม่คุ้มอ่ะ คราวหน้าหละกันครับ.....ฟิ้ว.....ฟิ้ว

ผมก้อคนขอนแก่นเหมือนกันเพิ่งกลับวันเข้าพรรษาไม่รู่ว่าจะกลับอีก
ทำไม แต่บ้านอยู่แถวไหนของขอนแก่นวันหลังกลับไป จะได้ติดต่อกัน

ผมก้อคนขอนแก่นเหมือนกันเพิ่งกลับวันเข้าพรรษาไม่รู่ว่าจะกลับอีก

ทำไม แต่บ้านอยู่แถวไหนของขอนแก่นวันหลังกลับไป จะได้ติดต่อกัน

อ้าวเหรองับ ...ผมคนในเมืองครับ แถวๆหน้าแฟรี่ ถนนศรีนวลครับ

แล้วคุณหละครับ

ขอนแก่นมันมี หัว ไหล่ ตรูดดดด มั๊ย

• กระทู้ ผู้เขียน
อ้าวเหรองับ ...ผมคนในเมืองครับ แถวๆหน้าแฟรี่ ถนนศรีนวลครับ

แล้วคุณหละครับ
ผมอยู่แถวสาธารณสุข แถวๆๆเรือนจำงับ

ขอนแก่นไปบ่อยครับ....แต่ช่วงนี้ม่ายไหวแว้ววว น้ำมันแพง....

ขอชมภาพด้วย ...ปี้ อาม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม