ขอขายอีกรอบ เครื่อง 2JZGTE A/T เป็นเครื่องยกลงจากรถผมเองครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอขายอีกรอบ เนื่องจากน้องในชมรมไม่พร้อมโทรมาบอกไม่เอาแล้วขอใช้เครื่องเดิมไปก่อน.

งั้นก็ขายต่อไป
เครื่อง 2JZGTE A/T เป็นเครื่องยกลงจากรถผมเอง มีเลขเครื่องแจ้งลงเล่มไว้นะครับ

ขายที่ 29,000.-
จองแล้วครับ

เครื่องไม่มีปัญหาใดๆ ที่ยกออกหลายคนคงรู้ว่าอยากตรงรุ่นเท่านั้น

ตอนนี้เครื่องยกออกแล้วเก็บไว้ที่บางบัวทองครับ

089-408-9779

attachment.php

ไฟล์แนบ

44.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 2,015
แก้ไขล่าสุด:

อูยยยยยยยยยยยยยยยย

มีไรให้มั่งคับป๋า อยากได้มาวางวีโก้อ่ะ จับดม NGV ซะเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
จองแล้วครับ

แหมใวดีแท้เพื่อนผม....ขอให้ สวยแรง สมใจครับ...

กำ อดเลยเรา

....ไม่เอาก็ไม่บอกนะน้าคนนั้นไม่งันอยู่ในรถผมแล้ว :coolly-0011:

น่านดิ!!! ของดีๆ ก็มีมาเรื่อยๆ แหละรอไปก่อน...

ไวอีกแล้ว...
โพสครั้งแรกก็ไปไว...
ครั้งนี้ก็ไปไวอีก...
ของดีจริง ๆ ครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม