• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

จะเปลี่ยนยางตุ๊กตา แนะนำยี่ห้อหน่อย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31777
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31777

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใช้ของrbi อยู่ 2 ปีได้ แล้วก็ร้องแท็ดๆๆๆ

แนะนำที่ไม่ใช่ของห้าง แต่มีความแข็งแรงกว่าที่ใช้อยู่หน่อย
ซื้อของแท้ไม่ไหวแพงเกินครับ:coolly-0029:

japa คับ

ไม่แพง

แล้วก็โอเคนะ

japa มันตัวละเท่าไหร่หว่า

เบิกใหม่หลาย เดินเซียงกงอาจได้ทั้งเส้นยาวววเลย เน้นสภาพหน่อย

japa ที่ว่าซื้อที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ ของผมก้อไม่ดีแล้วครับ

แนะนำด้วยนะครับ

japa ที่ว่าซื้อที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ ของผมก้อไม่ดีแล้วครับ

แนะนำด้วยนะครับ
ร้านอะไหล่ทั่วไปครับ

ดูดีกว่า RBI ราคาพอๆ กัน

ตามนั้นเลยคับ

เท่าไหร่ครับพี่ กลัวโดนหลอก

ถ้าราคา rbi ตัวละ หกเจ็ดร้อยเองนะ

นิสโม่ ไม่แต่ไม่แจ้งว่าจริงไหม 2500

แท้สุดติ่งจากห้าง 4000

อดทน อีกนิด เดี๋ยวเดือนหน้ามีโดนแน่

ยี่ห้อไรไม่รู้ว่ะ ไปเปลี่ยนที่ VJ WORKSHOP มา 520 บาท
เค๊าบอกรถแข่งก้อใช้ตัวนี้เหมือนกัน

แล้วร้าน VJ Workshop อยู่ตรงไหนครับ จะได้ไปทำมั่ง

ขอบคุณครับ :coolly-0033:

บอกกรูด้วย จะได้ไม่ช้ำ เดือนนี้ต้องเปลี่ยนหม้อแบตอีกใบ งานจะเข้าเยอะเกิน

บอกกรูด้วย จะได้ไม่ช้ำ เดือนนี้ต้องเปลี่ยนหม้อแบตอีกใบ งานจะเข้าเยอะเกิน
แบตกรูมีของ GS มือ 1 นะ เคลมมาได้ เด๋วขายให้ราคาทุน
ถูกกว่าท้องตลาด สนป่าว

VJ อยู่ปทุมธานีครับ ผมไปถูก แต่อธิบายทางไม่ถูก
โทรหาพี่แจ็คเลยดีกว่า
0841113773

เรื่องราคาไปคุยกันเองเด้อ ผมเปลี่ยนแพท้ายด้วย เลยได้ราคาตุ๊กตาเพลากลางราคานี้
ถ้าไปเปลี่ยนตุ๊กตาอย่างเดียว ไม่รู้เท่าไหร่ ลองคุยดู

RBI ตัวละ 480 บาท ซื้อที่ บางไผ่อะไหล่ยนต์ แจ้งวัฒนะ
โทรไปถาม บางไผ่อะไหล่ยนต์ ที่บางไผ่ 495 บาท
ซื้อยางแท่นเกียร์ บางไผ่อะไหล่ยนต์ ที่บางไผ่ 495 บาทครับ
เพิ่งโดนเมื่อวาน

ผมใช้ japa แล้วเอามาอัดซิลิโคลน เพิ่มเอา ใช้มา 4ปี ไม่มีปัญหา

รอบแรกผมก็อัพซิลิโคน ล่าสุดถอดออกมา ซิลิโคนมันแยกออกแต่ไม่หลุดนะครับ

สภาพยางก็ไม่น่าเกลียดมาก แต่ก็ แท็ดๆๆ นะ

ผมใช้ japa แล้วเอามาอัดซิลิโคลน เพิ่มเอา ใช้มา 4ปี ไม่มีปัญหา

อัดซิลิโคลนยังงัยหรอครับ...อยากรู้อะครับ ต้องอัดตอนไหนครับ ตอนเปลี่ยนใหม่ ๆ เลยรึป่าวครับ รึถอดมาอัดได้ครับ
ขอบคุณครับ:coolly-0033:

ซื้ออันใหม่มา แล้วอัดทิ้งใว้1อาทิตย์ แล้วก็เอาไปใส่ แนะนำว่าต้องทำความสะอาดหน่อย

เพราะมันเคลือยน้ำยามาทียาง ซิลิโคลนจะเกาะไม่ค่อยติด

อัดแบบไหนหรอครับ...บอกช่างเค้าจะรู้มั้ยครับ เอาไปอัดร้านอะไรอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม