วันอาทิตย์นี้จะไป สัตหีบอ่ะคับ มีพี่น้องบางแสนว่างพาผมไปกิน....มั้ยหน่อ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31652
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีว่าวันอาทิตย์นี้จะพาเพื่อนไปดูที่ดูทาง ทำกิจกรรมอ่ะคับ แต่ว่าจะไปดูที่ สัตหีบ และถ้าเวลาเหลือก้อจะหาไรทานกันมีพี่น้องคนไหนว่างมั้ยคับ เผื่อจะให้ช่วยนำทางแถวนั้นหน่อย

พอดีว่าวันอาทิตย์นี้จะพาเพื่อนไปดูที่ดูทาง ทำกิจกรรมอ่ะคับ แต่ว่าจะไปดูที่ สัตหีบ และถ้าเวลาเหลือก้อจะหาไรทานกันมีพี่น้องคนไหนว่างมั้ยคับ เผื่อจะให้ช่วยนำทางแถวนั้นหน่อย
หนูเพิ่งไปมาเมื่อวันจันทร์วันออกพรรษานี่เอง ไปทำบุญมาค่ะแหละเเวะไปเท่วแถวนั้นมาคะ แต่อาทิตย์นี้ไม่ว่างอะจิ มีทุระอ่ะคะ พอดีรถใก้ลจะเส้ดแหละ เลยยุ่งๆอ่ะคะช่วงนี้ ยังไงเดินทางสะดวกปลอดภัยนะคะ :biggrin:

แล้วจะมากี่โมงล่ะครับ ถ้าไปไหนไม่ถูกยังไงโทรหา "เก่ง" ก็ได้ครับ
เอ้าเก่งออกมารับแขกเร็วว้อยย:biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
คิดว่าจะไปถึงที่นั่นก้อประมาน 9.00-10.00 ไม่น่าจะเกินนี้นะคับ แล้วไคพอรู้จักที่พักริมชายหาดแล้วเปงที่ส่วนตัวๆด้วย+ราคาไม่แพง จุคนได้ 150กว่าคน มีมั้ยคับ

ขอให้มีความสุขนะครับบ...สัตหีบทะเลสวยนะ...มีอยู่ช่วงนึงเมื่อเดือนที่แล้วได้จะมีประการังสีทองเหลืองอร่ามแถบฐานทัพเรือเห็นเค้าว่าสวยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม