ถามน้าmax

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31433
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31433

Junior Member
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: ทำไมบนเลขสมาชิกถึงต้องมี*อยากรู้มากเลยครับโดนทัณบนหรือเปล่าครับ

ไฟล์แนบ

52.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 155

ไม่มี * อาจโดนทันบณ ได้ จริงๆนะ 5555555

ชี้แจงคับ...

ถาม : สมาชิกบางคนมี * ทำไม แล้วมีเพื่ออะไร...

ตอบ : สมาชิกที่มี * หลังชื่อหมายถึงว่า สมาชิกคนนั้นซ่อนสถานะการใช้งานเวปบอร์ด((ออนไลน์หน้าเวปนั่นเอง))....

ถาม : อ้าว... แล้วทำไมเราถึงเห็นหละ.. แล้วไหนบอกซ่อน -*- ...

ตอบ : ถ้าเป็นสมาชิกเหมือนกัน จะเห็นว่าสมาชิกที่มี * ต่อหลังนั้นทุกกรณี แต่ ถ้าเป็นบุคคลทั่วไปนั้น จะไม่ได้ว่าสมาชิกที่มี * ออนไลน์อยู่คับ...

เอ่อ แร้วจาซ่อนทะมายหว่า
คนในเยอะกว่าคนนอกอีกนะเนี่ย

สงสัยว่าจะต้องหลบโจทย์ แหง๋ๆ

ใครก้อได้เอากรูไปซ่อนที......มีงี้ก้อไม่บอก..:sweat:

น่างสงสารวะ ต้องใช้ชีวิตแบบ หลบๆซ่อนๆ

มึงรีบซ่อนให้พี่โต้380ด่วนเลย

ใครก้อได้เอากรูไปซ่อนที......มีงี้ก้อไม่บอก..:sweat:

วันๆเห็นกินแต่หญ้าอยู่ เค้ามีเทคโนโลยีให้ใช้ ก็หัดใช่มั่งซิ 5555

วันๆเห็นกินแต่หญ้าอยู่ เค้ามีเทคโนโลยีให้ใช้ ก็หัดใช่มั่งซิ 5555

ใช้ไงวะ...............มันอยู่ตรงใหนอ่ะ มออออออออออออ แว๊กกกกก..
นี่แสดงว่ามันเป็นควายอะเดะ
สัดเป็ด..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม