• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอวิธีทำให้ Turbo ทำงานพร้อมกัน 2 ลูกทีครับ(2JZ-GTE)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311065
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311065

ตั้ม_โบเดิม!!
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถผมเครื่อง 2JZ-GTE ครับตอนนี้ Turbo ทำงานทีละลูกปกติครับ

:coolly-0033:

---------------------------

คือผมเคยอ่านผ่านๆมาว่า แค่สลับสาย แวคคั่ม
ก็สามารถ ตัดระบบ Sequential ออก ได้แล้วใช่ไหมครับ

คืออยากลองดูน่ะครับ ว่า Feeling จะแตกต่างจากเดิมอย่างไร

มีหลายคนบอกว่ารอรอบ แต่มาหนัก

ไอตัวผมได้ยินมาก็อยากลองครับ

และก็เชื่อว่า มีพี่ๆ อีกหลายคนอยากรู้เช่นกัน

จึงขอ รบกวนทีครับ อยากรู้จริงๆ ครับ อยากแฮ๊ดดด.ด..ด.ด.ด.ดดด งะ5555+

ปล.ขอรูปประกอบ + ภาษาไทย ด้วยจะดีมากเลยครับพี่ค๊าบบบบบบบ

ขุดมาถามต่อ อยากรู้ด้วยคับ มีใครทราบวิธีทำมั้ยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม