อยากรู้RB20Det ควรใช้ท่อแบบใหนดีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31365
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31365

ตนเลี้ยงปอมฯ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เอาเเบบ พักกลางกี่นิ้วแบบใหนปลายกี่นิ้ว ตรงหรือเยื้อง อะไรประมาณนี้อะครับ ขอแบบชี้ชัดๆเลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แล้วถ้าเดิน 2.5 กลางเยื้องปลายเยื้องนี่ อั้นไปใช่ใหมครับ มันมีผลกะการกินน้ำมันด้วยป่าวครับ:smile:

ของหมี 2.5 เดินตรงยาวเลยคับมีปลายใบเดียวไส้ตรงคับ

ของผม Rb20det M/t เลส 2.5 พักกลางไส้ตรง ปลายไส้ตรงครับ (รับช่วงต่อจากต้นรถฟักทองมาครับ)

นี่ว่าจะไปเอาพักกลางออก แต่กลัวโดนแฟนเตะ ก็เลยให้มันพักไว้ก่อนครับ 555

ของผม Rb20det M/t เลส 2.5 พักกลางไส้ตรง ปลายไส้ตรงครับ (รับช่วงต่อจากต้นรถฟักทองมาครับ)

นี่ว่าจะไปเอาพักกลางออก แต่กลัวโดนแฟนเตะ ก็เลยให้มันพักไว้ก่อนครับ 555

กลัวทำไม ป๊อดนี่หวา

แล้ว 20โบ ออโต้ ล่ะคับ
ขอชัดๆ
เพราะบางคนไม่เหมือนกัน
ของผมเลสทั้งเส้น
ครึ่งแรก 2.5 ครึ่งหลัง 3 ปลายตรง 3
พักกลางตรงด้วย
อย่างงี้ถูกป่าวคับ มันอั้นป่าว หรือปลายมันโล่งเกินไป
เพราะเดิน 3
ยังงัยจะได้แก้ได้ถูกคับ
ขอบคุณครับ

ใจจิง ไม่อยากขายเลย เสียงโหดโคด ๆ ท่อญี่ปุ่งเนี่ย

แต่แฟนผม บ่นน่ะ ทุกวันนี้ เป็นเด็กดี ไปไหนมาไหน เงียบกริบ :embarrassed:

แล้ว 20โบ ออโต้ ล่ะคับ
ขอชัดๆ
เพราะบางคนไม่เหมือนกัน
ของผมเลสทั้งเส้น
ครึ่งแรก 2.5 ครึ่งหลัง 3 ปลายตรง 3
พักกลางตรงด้วย
อย่างงี้ถูกป่าวคับ มันอั้นป่าว หรือปลายมันโล่งเกินไป
เพราะเดิน 3
ยังงัยจะได้แก้ได้ถูกคับ
ขอบคุณครับ

ของผมนะ ออโต้เลสทั้งเส้นเหมือนกัน

(สเตปที่พี่เก๋ เคสปอร์ตจัดให้นะคั๊บ)

ครึ่งแรก 2.5 พักกลางญี่ปุ่น ใส้เยื้อง 3 นิ้ว

แล้วก็ท่อ 3 นิ้ว แล้วก็พักปลาย ไส้ตรง 3 นิ้ว

แค่นี้ เวิร์คสุด แต่เสียงดังไป ผมเลยต้องเพิ่มบวบ ตรงก่อนพักกลางอีกใบ

แต่เห็นพี่เค้าบอกว่า ถ้าเกียร์ธรรมดา ไส้ตรง 3 นิ้ว เท่านั้น

แต่ถ้าเกียร์มัว

ต้องใส่ท่อที่เงียบที่สุดเลยนะ (เหมือนผมง่ะ)

เมื่อก่อน ผมก็สามนิ้วหมดเลย พักกลางก็ไส้ตรง

ต้นแรงดี ดึงมาก ๆ

แต่ปลาย หายหมดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม