• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

หาร้านทำสี max แถวปทุม/ รังสิต

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 481
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

481

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากหาร้านทำสี max เนียนๆ ไม่แพงมากแถวปทุม,รังสิต หน่อยครับ

แนะนำร้านในซอย ม.รังสิต นะครับ เข้าไปประมาณ 500 เมตร
ซ่อมดีจริงๆๆ:coolly-0033:

ที่ผมรู้จักนะครับ รับทำสี ซ่อมล้อ ร้านตาโจ๊กครับ

อยู่ในเมืองเอกรังสิตครับ เข้าจากปากทางเมืองเอก ร้านจะอยู่ซ้ายมือ เยื้องๆ กับปั๊ม ปตท. หน้าร้านมีล้อแม็กวางเยอะๆ ครับ

ลองดูเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับผม

แนะนำร้านในซอย ม.รังสิต นะครับ เข้าไปประมาณ 500 เมตร
น่าจะร้านเดียวกันกับที่แชมป์บอกครับ ร้านแม็กตาโจ๊ก :coolly-0039:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวว่างจะเข้าไปดูครับ

เมิงนี่ ซ่อมไกลเนอะ แถวนนท์ ร้านดีๆเพียบไม่ซ่อมว่ะ

Joke JZ 0850463234

หลอดไฟ LED ในรถ ของผมทั้งคัน

แถวเมืองเอกเหมือนกัน แต่อยู่ทางด้านหลัง ถ้าวิ่งจาก ฟิวเจอร์ ตรงไป ทางปทุม และข้ามหนึ่งสะพาน และ เจอสะพานสอง ไม่ต้องขึ้นครับ ให้เลี้ยวซ้าย ไป ร้านจะอยู่ทางขวามือครับ ซ่อมดี ไม่แพงครับ

ที่ผมรู้จักนะครับ รับทำสี ซ่อมล้อ ร้านตาโจ๊กครับ

อยู่ในเมืองเอกรังสิตครับ เข้าจากปากทางเมืองเอก ร้านจะอยู่ซ้ายมือ เยื้องๆ กับปั๊ม ปตท. หน้าร้านมีล้อแม็กวางเยอะๆ ครับ

ลองดูเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับผม

ดีจิงชิมิพี่แชมเดี๋ยวผมจาได้ไปลองบ้าง ขอบเปงลอยเยอะด้วยเต็มวงเยย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม