Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

ถามเรื่องกรองเบนซินหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31660
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31660

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
20 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่ารถวิ่งสะดุดอะครับตอนช่วงความเร็ว140แล้วถอนคันเร่ง จะสะดุด ชะงัก แล้วบางทีก็ดับ เลย แต่ถ้าขับไม่เกิน100ไม่สะดุดครับ ว่าจะลองเปลี่ยนตัวนี้ดูอะครับ กรองเบนซินมันอยู่ตรงไหนหรอครับ กรองลูกนึงปะมานเท่าไรอะครับ ขอบคุณครับ

ของแท้เบิกร้าน 4xx นี้แหละคับจำไม่ได้ สถานที่นี้อยแถวๆู่ใต้แม่ปั๊มเบรคคับ

กรองเบนซินอยู่ใกล้ ๆ หม้อลมเบรคคั๊บ
เคยซื้อลูกละ 150 มั๊ง จำไม่ได้แระ

กรองเบนซินอยู่ใกล้ ๆ หม้อลมเบรคคั๊บ
เคยซื้อลูกละ 150 มั๊ง จำไม่ได้แระ

ตอนแรกก็เล่นของปลอมก่อนคับ แต่พี่น้อง ใช้ไปซักเดือน กรองรั่ว ...... ทุเรศมากๆเรย เลยไปเบิกของแท้มา - -"

ตอนแรกก็เล่นของปลอมก่อนคับ แต่พี่น้อง ใช้ไปซักเดือน กรองรั่ว ...... ทุเรศมากๆเรย เลยไปเบิกของแท้มา - -"
ไม่ค่อยได้ใช้กรองเบนซินว่ะ
ใช้แต่แก๊ววว
555++

กรองของเดิมติดรถเรามันตัวเล็ก

ลองเปลี่ยนไปใช้ของ สำหรับพวก VG30DETT สิครับตัวใหญ่ น่าจะกรองได้เยอะกว่า flow น้ำมันได้ดีกว่า 500-600 นี่แหละ จำราคาแน่นอนไม่ได้ แต่แพงกว่าของเซฟนิดเดียวเอง

กรองของเดิมติดรถเรามันตัวเล็ก

ลองเปลี่ยนไปใช้ของ สำหรับพวก VG30DETT สิครับตัวใหญ่ น่าจะกรองได้เยอะกว่า flow น้ำมันได้ดีกว่า 500-600 นี่แหละ จำราคาแน่นอนไม่ได้ แต่แพงกว่าของเซฟนิดเดียวเอง

ตามนั้นเลยคั๊บ ของผม พี่เก๋ ก็ให้ใช้ของ vg 30

รูมันใหญ่กว่า ราคาก็ประมาณ 600

ปีนึง เปลี่ยนสักสองอัน :spiderman:

300 บาทขาดตัวครับที่สงขลา แต่แน่ใจเหรอคับว่าเป็นที่กรองเบนซิน

ลองตรวจสอบดีๆครับ ว่ากรองเบนซิน หรือติ้ก นะครับ

งั้นลองบายพาสดูก่อนซิครับ

ถ้าหายก็รอดไป

ดูปั๊มติ๊ก ยังครับ มันวิ่งเกินนั้นสะดุดมั๊ย แบบว่าอัดยาวๆ อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม