ขายล้อ CHALLANGE หน้า9 หลัง10 ถูกๆๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31801
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31801

อ้วนซ่า
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
27 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายล้อ CHALLANGE หน้า9 หลัง10 ถูกๆๆ ขอบ18 off+22 หลัง+20 พร้อมยาง ใส่ติดรถอยู่ครับ

ขาย40000 บาท ขอปรับราคาเหลือ37000 บาท ด่วนครับ สนใจโทร 083 263-1112

ไฟล์แนบ

• Aounza challenge.jpg
    Aounza challenge.jpg
    63.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 700
แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0028:มาช่วยกันดันหน่อยคร้าบของดีราคาโดนๆๆยางใหม่ 4 เส้นกับล้อCHALLANGE 18ออฟล้นๆๆปลิ้นๆๆรีบหาไว้ในครอบครองแค่ยาง235กับ275ก้อคุ้มแล้วครับ:coolly-0028:

เอา 17 เทิร์นได้ป่าว ครับ อิอิ อยากได้ อ่ะ

อยากขายมากกว่าครับ เพราะอยากเปลี่ยนลายอ่ะครับ

ถ้าเทรินพี่จะให้เท่าไรครับ ถ้าราคาพอฟังได้ก็อาจจะเอาไปใส่รถอีกคันครับ

อยากขายมากกว่าครับ เพราะอยากเปลี่ยนลายอ่ะครับ

ถ้าเทรินพี่จะให้เท่าไรครับ ถ้าราคาพอฟังได้ก็อาจจะเอาไปใส่รถอีกคันครับ

ขอบคุณครับ อิอิ ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ มีโปรเจ็ค อื่นเข้ากะรทันหันครับ
ช่วย อับครับ

ขอบคุณครับ อิอิ ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ มีโปรเจ็ค อื่นเข้ากะรทันหันครับ
ช่วย อับครับ

ไม่เป็นไรครับ ยังคงขายต้องขายต่อไปคร๊าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม