• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ไดร์สตาร์ท RB20E

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31520
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31520

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รู้สึกว่าบางครั้งบิดสวิทช์สตาร์ทแล้ว มีอาการฟรีแป๊บหนึ่งแล้วค่อยหมุน เป็นบางครั้งเท่านั้น อย่างนี้เรียกว่ากำลังจะกลับบ้านเก่าหรือยัง แล้วซ่อมได้ไหมครับ หรือหาเปลี่ยนดีกว่า แนะนำด้วยครับ Thanks :coolly-0033:

รู้สึกว่าบางครั้งบิดสวิทช์สตาร์ทแล้ว มีอาการฟรีแป๊บหนึ่งแล้วค่อยหมุน เป็นบางครั้งเท่านั้น อย่างนี้เรียกว่ากำลังจะกลับบ้านเก่าหรือยัง แล้วซ่อมได้ไหมครับ หรือหาเปลี่ยนดีกว่า แนะนำด้วยครับ Thanks :coolly-0033:
ร้านไดซ่อมได้ แต่ทำมาแล้วอาจแพงกว่าซื้อเก่าญี่ปุ่นครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณครับ น้าจอห์น แล้วไดร์เนี่ย ใช้ของ 24V ได้ไหมครับ หรือว่าต้องใช้แต่เฉพาะ 12V ราคาเก่ายุ่นประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ :coolly-0033:

ขอบคุณครับ น้าจอห์น แล้วไดร์เนี่ย ใช้ของ 24V ได้ไหมครับ หรือว่าต้องใช้แต่เฉพาะ 12V ราคาเก่ายุ่นประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ :coolly-0033:
RB20E/20DE/20DET/25DE/25DET/26DETT
ใส่ได้หมด เชียงกงสวยๆ 1500ขึ้นครับ :coolly-0033:

ขอโทษนะครับ ถ้าจะเปลี่ยนติดต่อได้นะครับ มีอยู่ 1 ลูก ขายให้ 800 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม