ใน Club เรามีใครใช้เครื่องเทอร์โบติด NGV บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31432
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31432

Tum bangna
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กำลังหาข้อมูลเพิ่มเติม
แล้วอัตราสิ้นเปลืองอยู่เท่าไหร่ครับ:boss:

ทำไม่ไม่ใช้ LPG ล่ะคั๊บ
NGV ค่าติดตั้งแพง
เติมได้น้อย
ถังหนักมาก

ทำไม่ไม่ใช้ LPG ล่ะคั๊บ
NGV ค่าติดตั้งแพง
เติมได้น้อย
ถังหนักมาก

ช่ายย เห็น NGV ว่าจะปรับขึ้นอีก3บาทเลยหนิ จาก9บ.เป็น 12บ. (ไม่ชัวร์นะครับ)

ช่ายย เห็น NGV ว่าจะปรับขึ้นอีก3บาทเลยหนิ จาก9บ.เป็น 12บ. (ไม่ชัวร์นะครับ)

แหม่ พี่ต่อ ยาริสนี่ประหยัดสุดแล้วนี่น่า อิอิ ติดแก๊สเลยม๊าย:biggrin:

แหม่ พี่ต่อ ยาริสนี่ประหยัดสุดแล้วนี่น่า อิอิ ติดแก๊สเลยม๊าย:biggrin:

ประหยัดดิ เพราะใครชวนก็ไม่ไปไหน

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม