• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

การถ่ายน้ำมันเครื่อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panaza121
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panaza121

Register
เข้าร่วม
18 พ.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากทราบว่าถ้าเราจะถ่ายน้ำมันเครื่องเราจะใช้ญี่ห้อไรดีค่ะพอดีหนูใช้1jz
เห็นเค้าพูดกันมีแบบสังเคราะห์กับกึ่งสังเคราะห์ไม่รู้ว่าจะใช้อันไหนดีถ้าเข้าศูนย์จะได้บอกเค้าถูก
ขอบคุณค่ะ:coolly-0043::coolly-0043:

ปตท สังเคราะห์100% พร้อมกลองพันกว่าบาทเปลี่ยนอู่ข้างนอกก้อได้

ผมใช้ของ โตโยต้า ตัว100% อ่ะคับ

HKS 10W45 สังเคราะห์ 100% ลองดูครับ

ซื้อ ปตท สังเคราะห์ 100% พันกว่าๆ+ของแถม
แล้วเอาไปให้ข้างนอกเปลี่ยน 200-300 เองอะครับ
ถูกกว่าเข้าศูณย์อีกอะครับ 555

ผมก้อไม่ได้ถ่ายน้ำมันเครื่องมาหลายวีคแล้วครับ
555++

Mobil1 super synthetic 5W-50

ผมถ่ายที่ 9000 โล

จากที่ใช้มา 9000 โลแล้ว ผมว่าเครื่องวิ่งลื่นๆ เหมือนตอนถ่ายใหม่ๆ

แต่ระวังของปลอมเท่านั้นแหละ

ผมไม่ได้ถ่ายมา จะ 13,000 ละ
เงินเดือนไม่ออกมา จะ 2 เดือนละ
รัฐบาลจ๋า เมื่อไหร่จะอนุมัติเงินเดือนพนักงานราชการคราบ

สั้น ๆ เลยนะ
ของ " คน " ครับ
แฮ่ ๆ ๆ ๆ
มือสิคับพี่ ถ่ายเองเลยไม่ต้องพึงอู่หรือศูนย์บริการ
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนคับ:coolly-0010:

มือสิคับพี่ ถ่ายเองเลยไม่ต้องพึงอู่หรือศูนย์บริการ
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนคับ:coolly-0010:

คงไม่ได้อ่ะครับ
เพราะท่อน้ำมันพี่ออย เล็ก
ไปอู่เขาจะมีเครื่องไม้เครื่องมือพร้อมกว่าอ่ะครับ
พวก "แหนบ ตะเกียบ" ไรเงี๊ย 555:coolly-0010:

ไปอู่เขาจะมีเครื่องไม้เครื่องมือพร้อมกว่าอ่ะครับ
พวก "แหนบ ตะเกียบ" ไรเงี๊ย 555:coolly-0010:
พี่ออยร์โดนซะแล้วแว้ว ๆๆๆ:coolly-0010:

เมิงเคยอมของกรูเหรองัย ถึงได้รู้ว่าเล็กเนี่ย

Mobil1 super synthetic 5W-50

ผมถ่ายที่ 9000 โล

จากที่ใช้มา 9000 โลแล้ว ผมว่าเครื่องวิ่งลื่นๆ เหมือนตอนถ่ายใหม่ๆ

แต่ระวังของปลอมเท่านั้นแหละ

ไอก้อย 560 โดนของปลอมมาชาร์ฟละลายไปแล้ว หลายตัว ฮ่าๆ

ไอก้อย 560 โดนของปลอมมาชาร์ฟละลายไปแล้ว หลายตัว ฮ่าๆ

มะก่อนเพื่อนของเพื่อนที่ทำงานเป็นเซลล์ขายน้ำมันเครื่องMobil ได้ซื้อในราคาส่ง แถมมั่นใจว่าแท้ชัวร์ แต่ตอนนี้เค้าเลิกทำแล้ว เลยต้องซื้อตามร้านอะไหล่เอง เสียวๆเหมือนกัน:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม