• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แนะนำอู่เปลี่ยนเครื่องให้ A31 12V เก่าของผมด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sama
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sama

Register
เข้าร่วม
19 พ.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
แนะนำอู่เปลี่ยนเครื่องให้ A31 12V เก่าของผมด้วยครับ
ผมอยู่ จ.หนองคายครับผม
1. ชื่ออู่ที่เชี่ยวชาญการเปลี่ยนเครื่องให้ Cefiro A31 ใกล้ จ.หนองคาย ขอเป็นเบอร์โทรด้วยจะดีมากๆเลยครับ
2. แนะนำเครื่องที่เหมาะสมให้ทีครับ ต้องการใช้เกียร์ธรรมดาลูกเดิมถ้าเป็นไปได้ครับ
3.ผมควรไปซื้อเครื่องที่ กทม เองหรือให้อู่จัดการให้ดีครับ

ถ้ามีความเห็นเป็นอื่นๆที่ดีกว่าบอกได้เลยน่ะครับ
ต้องการเปลี่ยนเครื่องเดิมที่สตาร์ทไม่ติดแล้ว และซ่อมทุกๆเดือนๆละ 3,000 มานานหลายเดือนแล้วครับ

จากสมาชิกใหม่ครับ
ขอบคุณมากครับ

ไม่รู้ จัก เหมือน กัน ไม่รู้ จะ เเน่ะ นำ อย่างงัย

............

อยู่ต่างจังหวัด แนะนำเครื่องเจครับ จะโบ หรือไม่โบก้อว่ากันไป
เครื่องเจเนี่ยช่างภูธรทำได้สบายมาก เอาให้วางจบสตาร์ทได้ก่อน
แล้วค่อยมาเก็บรายละเอียดกันอีกที
ส่วนอู่ไหนยังงัย ไม่ทราบจิง ๆ คงต้องรอให้คนพื้นที่เค๊ามาตอบอ่ะ

ส่วนเรื่องเครื่อง ให้อู่เค๊าหาให้ครับ เค๊าจะได้เป็นรับผิดชอบ รับประกันเครื่อง
ถ้าเราหาเครื่องเอง เราก้อต้องรับผิดชอบเองนะจ๊ะ

ปล.อย่าลืมเช็คราคากลาง ๆ ของเครื่องนั้น ๆ ด้วย จะได้ไม่โดนโขกหัวแตกซะก่อน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม