• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ปัญหาหัวฉีดรั่วครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ koko42
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

koko42

Register
เข้าร่วม
25 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปรึกษาปัญหาหัวฉีดสภาพยำแย่จะแก้ปัญหาอย่างไรดีครับ
ชี้ทางสว่างหน่อยครับ
แล้วสภาพเป็นงี้อันตรายขนาดไหนหรอครับ
กลัวไฟไหม้ครับ:coolly-0042::coolly-0042:
ขอบคุณครับ:coolly-0037::coolly-0037:

ไฟล์แนบ

58.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 101

ระวังไฟลุกนะพี่ ต้องเปรี่ยนโอริงที่หัวฉีดใหม่ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
เห็นว่าเป็นที่โอริงตัวตรงปลายหัวฉีดใช่ไหมครับ
ยั่งงี้ซื้อยกรางจะได้โอริงตัวนี้มาด้วยเปล่าครับ
หรือมีช่องทางชี้แนะด้วยครับ:coolly-0033:

ช่างที่อู๋หลังเซ็นทรัลบางนา เคยชวนล้างหัวฉีด แบบถอดออกมาเทสที่ละหัว พร้อมเปลี่ยนโอริงหัวฉีด ทั้งหมด 3500 บาท
ลองหาร้านที่รับล้างหัวฉีดดูครับ ราคาไม่น่าหนีกันเท่าไร

เข้าอู่ให้เค้าทำให้ จบกว่าครับ