• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รบกวนช่วยแนะนำร้านทำสีล้อแม็กฝีมือดีราคาไม่โหดหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ GENIUS
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

GENIUS

Register
เข้าร่วม
14 ส.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนช่วยแนะนำร้านทำสีล้อแม็กฝีมือดีๆราคาไม่โหดมากหน่อยครับ ผมอยู่แถวบางพลัดครับ มีเบอร์ติดต่อทางร้าน+ราคาเบื้องต้นได้ด้วยก็ดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :coolly-0010:

ใครมีร้านแนะนำได้มั้งป่าวครับ ไกลหน่อยก็ไปได้ครับของานเนียนๆทนๆ ไปเจออยู่ร้านหนึ่งขอบ17" คิดวงละ 900 หนักไปหน่อยไม่ไหว
:coolly-0023:

รู้จักที่หนึ่ง แถว รังสิต เส้น เข้า ม.รังสิต ด้านหลัง
ถ้าวิ่งจาก วิภาวดี เจอฟิวเจอร์ เลี้ยว ซ้ายไปทาง ปทุมธานี เจอสะพานแรก ข้ามไปก่อน พอเจอสะพาน สอง ไม่ต้องขึ้น ให้เลี้ยวไปซ้าย สังเกต ขวามือครับ
เบอร์ ไว้จะหาให้ครับ เพื่อนไปทำ ไม่แพงครับ

รู้จักที่หนึ่ง แถว รังสิต เส้น เข้า ม.รังสิต ด้านหลัง
ถ้าวิ่งจาก วิภาวดี เจอฟิวเจอร์ เลี้ยว ซ้ายไปทาง ปทุมธานี เจอสะพานแรก ข้ามไปก่อน พอเจอสะพาน สอง ไม่ต้องขึ้น ให้เลี้ยวไปซ้าย สังเกต ขวามือครับ
เบอร์ ไว้จะหาให้ครับ เพื่อนไปทำ ไม่แพงครับ
ร้านนี้เนียนครับ ราคาไม่แพงด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับถ้าได้เบอร์มาจะดีมากเลยครับ กลัวหลงแถวนั้นไม่ค่อยได้ผ่านเท่าไรครับ หรือยังไงก็ขอชื่อร้านก็ได้ครับจะลองขับรถไปวนหาดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม