• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

---- อยากสอบถามเรื่องยางรถหน่อยครับ ----

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311237
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311237

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
15 ก.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือว่า ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนยาง 215/45 R17 คู่หน้าครับ แต่ยังเลือกยางไม่ได้ ส่วนตัวเป็นคนขับรถในเมือง ใช้งานทั่วไป ควรจะใช้ยางยี่ห้ออะไร รุ่นไหนให้เหมาะกับการขับขี่แบบนี้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ

คือว่า ตอนนี้ผมจะเปลี่ยนยาง 215/45 R17 คู่หน้าครับ แต่ยังเลือกยางไม่ได้ ส่วนตัวเป็นคนขับรถในเมือง ใช้งานทั่วไป ควรจะใช้ยางยี่ห้ออะไร รุ่นไหนให้เหมาะกับการขับขี่แบบนี้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณไว้ล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ
งบประมาณเท่าไหร่ครับ :coolly-0003:

มีตังค์ก้อ YOKO / FALKEN
ตังค์น้อยก้อเล่นพวกเกาหลีไป
อย่าไปมองพวกอินโด มาเลย์แระกัน
ปวดดดดดด

แนะนำ NITTO ครับ:coolly-0033:

งบประมาณเท่าไหร่ครับ :coolly-0003:
ตั้งใจไว้ว่างบไม่อยากให้เกินวงละ 3500 น่ะครับ
ตอนแรกเล็งๆไม่Yoko ก็ Nitto แต่ยังตัดสินใจไม่ได้

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำนะครับ

แนะนำ NITTO ครับ:coolly-0033:

ป๋าเล่นเหมือนผมเลยแหะ

ยางราคาไม่แพง คุณภาพดี เนื้อนิ่ม ขับมันส์ หมดเร็วกว่าชาวบ้านเค้านิดช่างมัน

ดีกว่าขับยางยี่ห้อแพง ดอกแข็งกว่า กว่าจะได้เปลี่ยนก็เสียดายเงิน

5 5 5

ฮันกุ๊ก ก้อโอนะ

ป๋าเล่นเหมือนผมเลยแหะ

ยางราคาไม่แพง คุณภาพดี เนื้อนิ่ม ขับมันส์ หมดเร็วกว่าชาวบ้านเค้านิดช่างมัน

ดีกว่าขับยางยี่ห้อแพง ดอกแข็งกว่า กว่าจะได้เปลี่ยนก็เสียดายเงิน

5 5 5
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
เบอร์ยางที่นิยมๆ ถูกกว่ายางไทย
เกาะดี ดอกหมดไว เปลี่ยนใหม่ปีละครั้ง
ชีวิตผมมีค่ามากกว่ายางราคาถูกๆ หรือยางเปอร์เซนต์

นี่ก็เพิ่งเปลี่ยนให้รถพรรคพวกกัน เส้นละ9600.-:coolly-0010:

ไฟล์แนบ

• P1080615 (Small).JPG
    P1080615 (Small).JPG
    54.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
  • P1080614 (Small).JPG
    P1080614 (Small).JPG
    47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
เบอร์ยางที่นิยมๆ ถูกกว่ายางไทย
เกาะดี ดอกหมดไว เปลี่ยนใหม่ปีละครั้ง
ชีวิตผมมีค่ามากกว่ายางราคาถูกๆ หรือยางเปอร์เซนต์

นี่ก็เพิ่งเปลี่ยนให้รถพรรคพวกกัน เส้นละ9600.-:coolly-0010:
น้าจอห์น พูดได้โดนมากครับ ยางดีๆ
มีค่าเท่ากับช่วยเซฟชีวิตเราเลย:coolly-0010:

น้าจอนทำให้เราคิดได้ สาธุ :coolly-0033:

อืม ได้สติคืนเลยเรา:coolly-0033:

ทำให้มีข้อให้ได้คิดเลยครับ ขอบคุณครับ...

แล้วถ้าดันล็อป เป็นไงมั้งง่ะครับตอนนี้ใช้ DIREZZA DZ-101 อยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม