• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

***ถามเรื่องชุดยางทั้งหมดของประตู 4 บาน***

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311031
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311031

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
30 เม.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากรู้ว่าที่ประตูทั้ง 4 บานมีชุดยางทั้งหมดกี่ชี้นเขาเรียกว่ายางอะไรบ้าง

และราคาแพงไหมครับ จะซื้อของมือสองหรือเบิกใหม่ดี ช่ายเนาะนำด้วยครับ กำลังจะทำสีอยากเปลียนเลยทีเดียว ของเก่ามันไม่ไหวแล้ว :coolly-0011:ขอบคุณล่างหน้าครับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ที่ประตูก้อมียางร่องกระจก(หาซื้อมือสอง) ยางรอบบานประตู (ซื้อมือหนึ่ง แท้นอกไม่เกินเส้นละสี่ร้อย) ส่วนด้านบนประตูก้อมียางรางน้ำ

ยางรอบบานประตู (ซื้อมือหนึ่ง แท้นอกไม่เกินเส้นละสี่ร้อย)

สามารถซื้อได้ที่ไหนครับ

ยางรอบบานประตู (ซื้อมือหนึ่ง แท้นอกไม่เกินเส้นละสี่ร้อย)

สามารถซื้อได้ที่ไหนครับ
วรจักรเลยคับเป็นตัวที่เค้าเอามาขายในเวบ

ส่วนมากไม่แพงครับ ส่วนมากหลักร้อยทั้งนั้น
จะมีแพงสุดคือ สักหลาดร่องกระจก
ที่กระจกมันวิ่งขึ้นวิ่งขึ้น-ลงอ่ะ
เส้นนี้ หน้าเส้นละ 3750
หลัง 3250
ถ้าจำราคาไม่ผิดนะ
เห็นราคาแล้วแสบตูดเลยอ่ะ

มีอีกเส้นนึง สำคัญโคตร ลม- น้ำเข้าก็เส้นนี้หล่ะ

ยางตรงคิ้วโครเมี่ยม ขายมาทั้งคิ้วเลย

อย่าหวังว่า ติด เวทเทอร์การ์ดแล้วจะช่วยได้นะ ลองแล้วไม่ได้ผล

รถผมเบิกใหม่มา 4 เส้นตอนนั้น 8000 กว่า

เงียบสนิท

ปล.ไม่ได้เสียเงินเอง ไม่งั้นก็ไม่บ้าซื้อขนาดนั้น

ขอบคุณ สินมั่นคงประกันภัย ที่ให้กรูเคาะคิ้วให้บุบแล้วเคลม

55555555555

มีอีกเส้นนึง สำคัญโคตร ลม- น้ำเข้าก็เส้นนี้หล่ะ

ยางตรงคิ้วโครเมี่ยม ขายมาทั้งคิ้วเลย

อย่าหวังว่า ติด เวทเทอร์การ์ดแล้วจะช่วยได้นะ ลองแล้วไม่ได้ผล

รถผมเบิกใหม่มา 4 เส้นตอนนั้น 8000 กว่า

เงียบสนิท

ปล.ไม่ได้เสียเงินเอง ไม่งั้นก็ไม่บ้าซื้อขนาดนั้น

ขอบคุณ สินมั่นคงประกันภัย ที่ให้กรูเคาะคิ้วให้บุบแล้วเคลม

55555555555

ตรงไหนอะพี่แม๊กซ์

ขอดูรูปหน่อยดิ

แล้วตอนนี้ ยังมีขายอยู่ปะเนี่ย

เผื่อจะเปลี่ยนมั่ง ถ้ามันทำให้รถเงียบลง