• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

เกียร์ 1 เข้ายากคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31907
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31907

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ธ.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
อยากถามผู้รู้หน่อยคับ อยู่ดีดีเกียร์รถผมมันก็เข้ายากๆอะคับคือมันดันไม่ไปอะคับต้องลองหลายทีคับกว้าจะเข้าได้ แต่มันก็ต้องดันหน่อยอะคับกว่าจะเข้า มันจะเป็นเวลาที่รถจอดอยู่อะคับ เวลารถไหลมันไม่เป็นแล้วก็เป็นบ้างทีอะคับไม่เป็นตลอดแล้วเวลามันเข้าไม่ได้ผมก็ลองดันแรงๆมันดังตึงเลยอะคับไม่รู้เป็นอะไรรึเปล่า เป็นเฉพาะเกียรื1คับ

ลองดูปั๊มครัชครับว่ารั่วหรือเปล่า

ฝากระโปรงซื้อที่ไหนมาครับ

โหดมากครับ

สาด55555+:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

.........

แต่บางที ก็เคยเป็นเหมือนกันน่ะ แต่เป็นแค่บางที:coolly-0034::coolly-0034:

รถผมก็เป็นคับ เพิ่งจะมาเป็นเนี่ยล่ะ

ครัซจะหมดมันเกี่ยวป่าวหว่า รึว่าปั้มครัซมีปัญหาแต่ตอนนี้เดาที่ปั้มครัซเพราะเวลาย้ำครัซสักสองสามทีมันจะเข้าเกียง่ายขึ้นอ่ะ

รถผมก็เป็นคับ เพิ่งจะมาเป็นเนี่ยล่ะ

ครัซจะหมดมันเกี่ยวป่าวหว่า รึว่าปั้มครัซมีปัญหาแต่ตอนนี้เดาที่ปั้มครัซเพราะเวลาย้ำครัซสักสองสามทีมันจะเข้าเกียง่ายขึ้นอ่ะ
มาสุ่ม ดู ตอนนี้ ผมยังเข้าง่าย อยู่
คิดว่า สัก พัก อาจมีอาการบ้าง 555

มาสุ่ม ดู ตอนนี้ ผมยังเข้าง่าย อยู่
คิดว่า สัก พัก อาจมีอาการบ้าง 555
ถ้าเริ่มเข้ายากส์แล้ว ก้อให้ใช้วาสลีนช่วยนะโอ
จะได้ไม่เจ็บมาก