งานแต่งเซฟิโร่..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31562
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31562

โลมาสีทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
22 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คู่บ่าวสาวครับ..

ไฟล์แนบ

75 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 802

เง้ออออ....

แบบนี้นายทะเบียน ต้องเปิดกระโปรงตรวจนะ

ว่าเป็น งานเกย์ งานเลส หรือว่า ปรกติ

ปรกติ คือ คันนึง มีหอย คันนึง ไม่มี

เลส คือ มีหอยทั้งคู่

เกย์ คือ ไม่มีหอยทั้งคู่

อิ อิ

เอ้อออ ก็ว่าไปนั้น

ใครกะใครกันล่ะเนี่ย

แบบนี้นายทะเบียน ต้องเปิดกระโปรงตรวจนะ

ว่าเป็น งานเกย์ งานเลส หรือว่า ปรกติ

ปรกติ คือ คันนึง มีหอย คันนึง ไม่มี

เลส คือ มีหอยทั้งคู่

เกย์ คือ ไม่มีหอยทั้งคู่

อิ อิ
:tongue: :sweet_kiss: ปรกติครับ...

แล้วตกลงใครเป็น ผัว เป็น เมีย กันครับ อิอิ:biggrin: :biggrin:

แล้วจาออกลูกมาเป็นอะไรล่ะนี่

ใครกะใครกันล่ะเนี่ย
:biggrin: นายพาราดอน กับ น.ส นาตาลี...

แล้วตกลงใครเป็น ผัว เป็น เมีย กันครับ อิอิ:biggrin: :biggrin:
:redface: สีทองเป็นเมียเพราะมีหอย..อิ.

แล้วจาออกลูกมาเป็นอะไรล่ะนี่
ออกลูกมาก็เป็นพันธ์เดียวกันครับ..รูปลูกครับ..

ไฟล์แนบ

70 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 390

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม