• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

โอริงฝาปั้มติ๊กหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31512
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31512

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
4 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีของรถผมมันขาดอะครับหาเทียบก็มีแต่ขนาดเท่ากันแต่บางกว่าอะครับอยากได้ที่ตรงรุ่นเลยไม่รู้ว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ:coolly-0033:

เลยถนนศรีวรจักรไปหน่อยครับร้านขายอะไหล่ Nissan ของแท้ศูนย์ตรงรุ่น 140-
หรือไม่ก็ร้านที่ขายยางโอริงเยอะๆเอาของเก่าไปเทียบเอา :coolly-0039:

เลยถนนศรีวรจักรไปหน่อยครับร้านขายอะไหล่ Nissan ของแท้ศูนย์ตรงรุ่น 140-
หรือไม่ก็ร้านที่ขายยางโอริงเยอะๆเอาของเก่าไปเทียบเอา :coolly-0039:
ขอบคุณมากครับพี่

ร้านขายอุปกรณ์ไฮดรอลิกทั่วไปเลยครับ เอาของเก่าไปเทียบได้ แต่เช็คราคาของศูนย์ก่อนนะ

ของเทียบ 40-50 ก็แพงแล้ว

แท้เบิกศูนย์ 140 ใช้ปนกับ B14 และอีกหลายรุ่น

ราคาต่างกันแค่นี้ ซื้อแท้เหอะครับ ส่วนมากที่ผมใช้

ก็ใช้ครั้งเดียวทิ้งเลย ถอดมาอีกรอบ มันก็เสียรูป หงิกหมดแล้ว ถ้าไม่รีบเอาผ้าชุบน้ำโป๊ะ

ของเทียบ 40-50 ก็แพงแล้ว

แท้เบิกศูนย์ 140 ใช้ปนกับ B14 และอีกหลายรุ่น

ราคาต่างกันแค่นี้ ซื้อแท้เหอะครับ ส่วนมากที่ผมใช้

ก็ใช้ครั้งเดียวทิ้งเลย ถอดมาอีกรอบ มันก็เสียรูป หงิกหมดแล้ว ถ้าไม่รีบเอาผ้าชุบน้ำโป๊ะ
ขอบคุนมากครับพี่แม็ก แล้วพี่ซื่อแถวไหนหรอครับแถวบางนามีที่ไหนบ้างหรอพี่

ผมใช้ของ บี14 อยู่ครับ ใช้ได้เหมือนกัน

แถวบ้านผม เอาไปเทียบ แล้วบอกเค้าว่า ฝาถังน้ำมันนิสสันเซฟิโร่

มันขายผมอันละ 10 บาทอะ สองปีที่แล้วได้มั๊ง

ซื้อมา ห้าอัน

เผื่อเปลี่ยนปั๊มติ๊ก

มันจะใช้ได้นานแค่ไหนนะเนี่ย

ถูกเกิ๊น

ร้านท่อยาง หัวมุม ในซอยเซนต์หลุยส์ 3 ช่วงเยื้อง ๆ กับกิตติอะ