• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยู่ หน้านี้ ได้ไหมครับ.......

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31545
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31545

cef..my..life
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครใช้เครื่อง 20...25....26....
แล้วใช้ครัช...os ...1-2-3 แผ่น ......บ้างครับ
อยากรู้ ว่า พอจะมีปั๊มครัช ขนาดไหน ยี่ห้อ อะไร ของรถรุ่นไหนบ้างครับ
ที่พอ จะ ช่วยลดความแข็งครับ .........เพราะตอนนี้ แข็งมากครับ

ขอบคุณครับ
หากวางผิดกระทู้ รบกวนย้ายได้น่ะครับ
ขอบพระคุณครับ

อยากจะแนะนำว่า ลองใส่ตัวต่อขาครัชดูไหมครับ ช่วยแบ่งเบาภาระได้ เยอะพอสมควร

ใช้ 20 แต่ไม่ได้ใช้ os อ่ะเข้ามาตอบได้มั้ย อิอิ

หมีใช้ครัชนิสโม่แผ่นเดียวมันก็แข็งนะเอาไปโมปั้มครัชมาแต่จำไม่ได้ว่าบนรึล่าง ให้พี่เก๋ทำให้อ่ะ เบาเลยทีนี้

ปล.รักจะซิ่งมันต้องทนหน่อยแข็งๆดีพี่จะได้โดดออกอย่างเดียวเลย

ผิดบอร์ดคับ รบกวนผู้ดูแลด้วยคับ

แก้ไขล่าสุด:
แอปดูรถแรง อิอิอิอิอิ

ผิดบอร์ดคับ รบกวนผู้ดูแลด้วยคับ

ใครใช้เครื่อง 20...25....26....
แล้วใช้ครัช...os ...1-2-3 แผ่น ......บ้างครับ
อยากรู้ ว่า พอจะมีปั๊มครัช ขนาดไหน ยี่ห้อ อะไร ของรถรุ่นไหนบ้างครับ
ที่พอ จะ ช่วยลดความแข็งครับ .........เพราะตอนนี้ แข็งมากครับ

ขอบคุณครับ
หากวางผิดกระทู้ รบกวนย้ายได้น่ะครับ
ขอบพระคุณครับ

ก่อนอื่นเลย..ใส่ลูกปืนกดครัชตรงรุ่นเปล่าคับ?.... ของ OS วงในจะเล็กมา.... ต้องไปเทียบลูกปืนให้พอดีก่อนน่ะคับ ถ้าเอาลูกปืนใหญ่มาก มันจะกดที่ตรงที่ไม่ใช่ปลายหวี มันก็จะหนัก ออกแรงเยอะ :coolly-0020:

ก่อนอื่นเลย..ใส่ลูกปืนกดครัชตรงรุ่นเปล่าคับ?.... ของ OS วงในจะเล็กมา.... ต้องไปเทียบลูกปืนให้พอดีก่อนน่ะคับ ถ้าเอาลูกปืนใหญ่มาก มันจะกดที่ตรงที่ไม่ใช่ปลายหวี มันก็จะหนัก ออกแรงเยอะ :coolly-0020:

พี่พอจะรู้ไหม ของอะไร ใส่os ได้ไหม
ผมลูกใหญมาก มันกดตรงกลางเลยแข็งมาก

พี่พอจะรู้ไหม ของอะไร ใส่os ได้ไหม
ผมลูกใหญมาก มันกดตรงกลางเลยแข็งมาก
ถ้าเป็น ของ os เลย ที่ผมถามมาน่ะ 3000 ต้องมี ตรงรุ่นของมันน่ะ
แต่ถ้าเทียบลูกปืน ให้มันกดตรงปลายๆ ประมาณ 250 ก่ะ 700
ร้านอะไหล่ ตรงกองปราบ ตรงข้ามโรงพยาบาล สยามอ่ะ มี ครับ
เพราะผม ซื้อมาแล้ว

รถผม ยี่บห้า

แต่ไม่รู้คลัทช์อะไรอะนะ

ว่าแต่ว่า แข็ง ๆ โอไม่ชอบเหรอ

เหอ ๆ ๆ

เห็นใคร ๆ ก็อยากแข็งนะ :coolly-0046:

รถผม ยี่บห้า

แต่ไม่รู้คลัทช์อะไรอะนะ

ว่าแต่ว่า แข็ง ๆ โอไม่ชอบเหรอ

เหอ ๆ ๆ

เห็นใคร ๆ ก็อยากแข็งนะ :coolly-0046:
แอ๊ะๆๆๆ

แข็งๆๆๆ

ขอถามต่อน่ะครับ ว่าครัททองแดง 12 ก้อน หวีเสริม 2 ชั้น จะแข็งเท่ากับ ครัท os 2 แผ่นอะป่าวครับ ขอบคุณครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม