โช๊คหลัง tein ปรับเกลียว หูตะเกียบสำหรับแพหลัง R32 GTR

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31160
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31160

Junior Member
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
1 คู่ครับ ปรับเกลียว ใส่แพ R32GTR 3500.- ต่อรองได้ครับ
โช๊คติดแพมา แพขายไปแล้วครับ...

087 039 2029 หนุ่มครับ :coolly-0033::coolly-0033:

ไฟล์แนบ

98.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 310
แก้ไขล่าสุด:

500 บาทได้มั้ย.......

ถ้าได้ส่งมาเลย.....

แอ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันเป็นรุ่นไหนหนุ่ม วันจันติดรถมาดูหน่อยดิ

Tein BNR32 มันพิมแบบนี้ที่กระบอกเลย หูตะเกียบ ไว้ใส่กะแพ GTR โดยเฉพาะ...

แอ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีรูปมาแล้วจ๊ะ

up............................

แอ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ยังอยู่นะ........

น้าหนุ่ม งับ ใส่กับ แพท้าย R32 อย่างเดียวเลยเหรองับ
ผมไม่แน่ใจว่าของผมแพท้ายของอะไรอ่ะ จะดูไงอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม