• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ถามเรื่องช่วงล่างคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ lucky
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

lucky

.. ตังน้อย..แต่อยากดริ๊ฟ.
Register
เข้าร่วม
14 มีนาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
รถเิม ๆเห็นเค้าว่าเครื่อง โบ ต้องเปลี่ยนช่วงล่างอะ ก้อเลยอยากทราบว่า ถ้าเปลี่ยนของ R32 หรือ R33 มันเปลี่ยนไรมั่งอะคับ ขอราคาแบบประมาณด้วยคับ ขอบบคุณณณณค๊าบบบพี่ ๆ:coolly-0033::coolly-0033:

ถ้าพวกบูชยาง สภาพดี ก็ทำแค่เบรค เพิ่มความกว้างล้อ+หน้ายางหน่อย

แล้วก็ตั้ง 0 ให้ดีๆ ก็พอแล้วครับ รึอาจจะหาโช๊คแต่งมาใส่ก็ เพิ่มการยึดเกาะถนนเพิ่มขึ้นอีก

แพพร้อมเบรค พร้อมติดตั้ง R32 ก้อหมื่นกว่า
โช๊คอีก แล้วแต่ได้ของมา
ล้ออีกล่ะ
ตามนั้นเลย

แพพร้อมเบรค พร้อมติดตั้ง R32 ก้อหมื่นกว่า
โช๊คอีก แล้วแต่ได้ของมา
ล้ออีกล่ะ
ตามนั้นเลย
มาหมดตรูดกันเหมือนเดิม....:coolly-0011:

อิอิ เริ่มแล้ว มหกรรม ละลายทรัพย์
อัพไปครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม