• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

แร็ครั่วคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cefmyae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefmyae

Register
เข้าร่วม
13 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
แร็ครั่วคับทำไงดี ซ่อมรึว่าเปลี่ยนคับ เครื่อง 12v อ่ะคับ:coolly-0041:

แร๊ครั่วไม่เกี่ยวกะเครื่องครับ ถ้ารั่วก็หามาเปลี่ยนครับ จะเอาของ 200 sx หรือเอาของ cefiro ตรงรุ่นมาก็ได้ ถ้าเอา 5 สายเหมือนของเดิมก็แพงหน่อยมีหลัก 5000 ขึ้น
แต่ถ้าเอาของ 200 หรือ cefiro 4 สายตัวนอกก็ประมาณ 3500 ครับ ยังไม่รวมค่าแรงนะ
เช้คแน่นอนแล้วใช่มั๊ยครับว่ารั่วทีแร้ค เพราะบางครั้งมีรั่ว ที่สายก็มีนะครับ สายน้ำมัน เพาเวอร์

• กระทู้ ผู้เขียน
แร๊ครั่วไม่เกี่ยวกะเครื่องครับ ถ้ารั่วก็หามาเปลี่ยนครับ จะเอาของ 200 sx หรือเอาของ cefiro ตรงรุ่นมาก็ได้ ถ้าเอา 5 สายเหมือนของเดิมก็แพงหน่อยมีหลัก 5000 ขึ้น
แต่ถ้าเอาของ 200 หรือ cefiro 4 สายตัวนอกก็ประมาณ 3500 ครับ ยังไม่รวมค่าแรงนะ
เช้คแน่นอนแล้วใช่มั๊ยครับว่ารั่วทีแร้ค เพราะบางครั้งมีรั่ว ที่สายก็มีนะครับ สายน้ำมัน เพาเวอร์
ขอบคุนคับ รั่วที่แร๊คคับ แล้วถ้าซ่อมจะคุ้มมั้ยคับ 4สาย กับ 5สายต่างกันยังไงคับ:coolly-0043:

ขอบคุนคับ รั่วที่แร๊คคับ แล้วถ้าซ่อมจะคุ้มมั้ยคับ 4สาย กับ 5สายต่างกันยังไงคับ:coolly-0043:

ซ่อมเดี๋ยวก้รั่วอีก 5 สายก็เหมือนของเดิมติดรถสามารถปรับหนักเบาได้
แต่ 4 สายก็ไม่มีระบบปรับหนักเบา ครับ ตัดระบบนี้ออกไปแต่ทนกว่า
พวกมาลัยจะหนักขึ้นเหมือนตอนปรับระบบ sport ครับ

ของเก่าลูกหมากยังดีอยู่ป่าวครับ ถ้ายังดีอยู่เปลี่ยนใหม่แล้วขายต่อผมป่าวครับ PM มาหน่อยครับ.....ขอบคุณครับ

กำลังรั่วมาสด ๆ ร้อน ๆ เหมือนกันครับเดิมเป็น 5 สายตอนนี้เปลี่ยนเป็น 4 สายแล้วครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/21799

ตามนี้เลยครับจัดมา วันเสาร์เอง

ของเก่าลูกหมากยังดีอยู่ป่าวครับ ถ้ายังดีอยู่เปลี่ยนใหม่แล้วขายต่อผมป่าวครับ PM มาหน่อยครับ.....ขอบคุณครับ
ผมมีครับพี่สนเปล่าเอาไปทั้งเส้นเลย1000เดียวแร็คไม่รั่วนะ
0851903566

ผมมีครับพี่สนเปล่าเอาไปทั้งเส้นเลย1000เดียวแร็คไม่รั่วนะ
0851903566
โทรหาแล้วไม่ติดครับ เหมือนปิดเครื่อง
ถามหน่อยครับ ลูกหมากยังดีอยู่ และแร็คไม่มีปัญหาใช่ไม๊ครับ ถ้าไม่มีปัญหาผมจองเลยนะครับ แล้วรับของที่ใหนครับ ถ้าเปิดเครื่องแล้วรบกวนโทรหาผมหน่อยครับ 08-3184-0972 นนท์ครับ จะซื้อเก็บไว้เป็นอะใหล่ครับ

เปลี่ยนเลยครับ

ใช้ ของ 200 SX ....ได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม