หาค้ำหม้อลมเบรคหน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311075
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311075

เรนจ์รถเงาะ
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
18 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตัวค้ำหม้อลมเบรค
พี่ๆๆคนไหนที่มีลงราคา รูป เบอร์โทไว้ให้ด้วยนะครับ:coolly-0033:

ตัวค้ำหม้อลมเบรค
พี่ๆๆคนไหนที่มีลงราคา รูป เบอร์โทไว้ให้ด้วยนะครับ:coolly-0033:

ประมาณนี้ครับ 1200.- ของใหม่นะ งานอลูมิเนียม ก้อง 0816338175

attachment.php

ไฟล์แนบ

83.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 773
ตอนติดตั้งต้องทำยังไงบ้างครับปรับยังไงเส็ตยังไง:coolly-0043:ครับพี่
มีข็อตตัวที่เสียบเข้าไปตรงหัวปั้มให้ด้วยใช่เปล่าครับ

ตอนติดตั้งต้องทำยังไงบ้างครับปรับยังไงเส็ตยังไง:coolly-0043:ครับพี่
มีข็อตตัวที่เสียบเข้าไปตรงหัวปั้มให้ด้วยใช่เปล่าครับ

สิ่งทีมีให้ก้อ 1.แป้นที่ยึดตัวรถ 2.เบ้าที่ครอบปั้มเบรค 3.น๊อตยันปั้มเบรค

ตอนติดตั้งต้องทำยังไงบ้างครับปรับยังไงเส็ตยังไง:coolly-0043:ครับพี่ทำได้เองหรือว่าต้องร้านครับ
ผมอยู่คลอง3ธัญบุรี

ตอนติดตั้งต้องทำยังไงบ้างครับปรับยังไงเส็ตยังไง:coolly-0043:ครับพี่ทำได้เองหรือว่าต้องร้านครับ
ผมอยู่คลอง3ธัญบุรี

มาเอาแล้วจะอธิบายให้เห็นภาพเลย

ทำเองได้ไม่ยาก

ขอบุณครับพี่ครับ
ถ้าให้ดีวันที่ไปใส่ให้เลยก้อดีอิอิ:coolly-0010:

ไม่เป็นไรครับเก็บตังรอชุดต่อไป
พี่แล้วพอใส่เข้าไปมันมีผลลัพออกมายังไงบ้างครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม