ตามหาล้อRays Wheels Volk GTP

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31976
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31976

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 ต.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
พื่ๆๆท่านใดมีเบาะแสล้อ Rays Wheels VolkGTP
ตามรูปนี้นะ ขอขนาด 5/114 17นิ้ว กว้าง 8.5 - 9 นิ้วขึ้นนะคับ มี 2วง ก็เอา 2วง มี 4วง ก็เอา 4วง คับ(ถ้ามีรูปด้วยดีเลยคับ) ฝากด้วยนะคับ

ไฟล์แนบ

95.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 214
    82.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 205
    30.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 244
    51.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 285
    49 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 283
    45.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 207
แก้ไขล่าสุด:

คุ้นๆตา เคยเจอที่ใหนหว่า ไม่แน่ใจว่าร้านบอยล้อเทพ บางนารึป่าว

ผมประมูลได้มาชุดนึงครับแต่ยังไม่ถึงเมืองไทย คาดว่าจะมาถึงตอนสิ้นเดือนนี้ ถ้าสนใจอยากได้จริงๆ ก็จะปล่อยให้ครับ พอดีผมเล็งไว้หลายชุด :coolly-0046: เป็นคนรักง่ายหน่ายเร็วน่ะครับ:coolly-0010: :coolly-0046:

เป็น GTP รุ่นใหม่นะครับ

แก้ไข : ขอลบรูปครับ

แก้ไขล่าสุด:
ผมประมูลได้มาชุดนึงครับแต่ยังไม่ถึงเมืองไทย คาดว่าจะมาถึงตอนสิ้นเดือนนี้ ถ้าสนใจอยากได้จริงๆ ก็จะปล่อยให้ครับ พอดีผมเล็งไว้หลายชุด :coolly-0046: เป็นคนรักง่ายหน่ายเร็วน่ะครับ:coolly-0010: :coolly-0046:

คนใจง่าย 55+ :coolly-0044:

ชิ...........

คนรักง่ายหน่ายเร็ว

จะฟ้องงงง:coolly-0004:

ขอบคุณพี่ๆๆๆ ที่ให้คำแนะนำคับ

คนใจง่าย 55+ :coolly-0044:

ชิ...........

คนรักง่ายหน่ายเร็ว

จะฟ้องงงง:coolly-0004:

อย่าไปแซวใน 2 กระทู้บางแสนเรานะเฟร้ยยย...... งานเข้าแน่ๆ :coolly-0023:

พักนี้ไม่ค่อย post ในนั้นก็เพราะเรื่อง ญ คุยไรโลดโผนทำนองนี้นั่นแหละ ส่วนกระทู้อื่นๆเค้าไม่รู้หรอกว่าพี่ไปท่องอยู่ในฟอรั่มไหนมั่ง :coolly-0010:

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ :coolly-0023:

อย่าไปแซวใน 2 กระทู้บางแสนเรานะเฟร้ยยย...... งานเข้าแน่ๆ :coolly-0023:

พักนี้ไม่ค่อย post ในนั้นก็เพราะเรื่อง ญ คุยไรโลดโผนทำนองนี้นั่นแหละ ส่วนกระทู้อื่นๆเค้าไม่รู้หรอกว่าพี่ไปท่องอยู่ในฟอรั่มไหนมั่ง :coolly-0010:

ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ :coolly-0023:

ออกตัว.........ฟรีทิ้งหมดเลยนะพี่ :coolly-0046:

ขอภัยเจ้้าของกระทู้ด้วย ....ช่วยหานะครับ ...ว่าแต่ไม่สนใจขอบ 18 บ้างเหรอครับ อิอิ :coolly-0044:

ขอบคุณทุกกระทู้นะคับถ้าไงฝากพี่ๆๆๆๆๆๆๆช่วยหาด้วยละกันคับ

เบาะ bride หูกวาง เรื่องราคาโทรมาคุยกันนะครับ ลดให้ได้ครับ
089-8806770 กิม

กระจกซันรูฟลดได้ ก็7300ครับ แบบว่าถูกแล้ว ตรงรุ่นแพงกว่าแยะเลยนะ โทรคุยได้ 081-3552471 บอยครับ

ลดได้เท่าไรคับตอบตามลิ้งค์ข้องล่างนะ.
.
.
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
..UUUUUUUUUUUUUUUU.............PPPPPPPPPPPPPP
....UUUUUUUUUUUUU...................PPPPPPPPP
........UUUUUUUUUU........................PPPPPPPPP

ลดได้เท่าไรคับตอบตามลิ้งค์ข้องล่างนะ

ตามลิ้งค์ข้องล่างนะ

ดูของได้แถว เรียบทางด่วนรามอินทรา ราคาคุยได้ครับ

up............................

พี่ครับ 2000 นี่สุดๆแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม