• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขั่วจุดบุหรี่ไฟไม่มา ทำไงดี

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311050
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311050

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พอดีเดินทางไปต่างจักหวัด แล้วจะชาจไฟมือถือ เสียบปลักเข้ากับขั่วจุดบุหรี่ ไฟไม่มา แก้ยังไงดี:coolly-0006:

ปลั๊กด้านหลังหลุดหรือเปล่าครับ

ลองดูฟิวส์ก่อนสิครับ อยู่ดี ๆเสียเนี่ย มันไม่เสียง่าย ๆหรอกไอ้ตัวนี้

รองแกะปลั๊กด้านหลังออกมาดูก็ไม่เสียเอามิเตอร์วัตไฟวัดก็ไฟไม่มา
ดูที่ฟิวใต้แกะใส่เหรียญก็ไม่ขาด

งั้นไม่รู้แล้วคราบ สายไฟตรงไหนมันขาดเปล่ากลางทาง

ผมว่าเป็นกับตัวสายชาตโทรศัพท์คุณแน่ๆๆเลย ลองเปลี่ยนสายชาตครับ

จารองดูตามทุกความเห็นนะครับ
ขอบคุณครับ

ผมก้อเป็น เวลาหาไฟแช็คไม่เจอ จะพึ่งไอนี่ก้อเสือกใช้ไม่ได้
เวรจิง ๆ

รู้ปัญหาและ เป็นที่ตัวชาร์จโทรศัพท์เสีย รองหาต้นเหตุ หมด ฟิวไป 6 ตัว อิอิ ได้ซื้อที่ชาร์จไฟใหม่
ฟิวใต้แผงคอ พอถอดเกะออกมาให้ดูหันด้านมีรูปฟิวเข้าหาตัว
ไอ้เราก็ดูตรงกันข้าว ก็หาฟิวที่ขาดไม่เจอ จะบ้าตาย ถอดออกมา หมดเลยทีระตัวนะ หาที่ขาด กว่าจะเจอ พอเจอก็ร้อง อ๋อออออ ด่าตัวเอง ไอ้ ฟายยยยเอ้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม