• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ไปเจอ VQ30 ขับหลังมาครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ SOLD
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

SOLD

Member
Register
เข้าร่วม
23 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไปเดินเชียงกงมาเห็นVQ30ไม่โบAutoขับหลัง ครบๆ เปิดราคามา 25,000

-เครื่องตัวนี้ เล่นยากมั้ยครับ
-มันมาจากบอร์ดี้ใหนครับ
-จะเอามาลง a31 การวางจะลำบากมากมั้ย

ใครเคยเล่นช่วยแนะนำด้วยครับ ราคามันน่าสนดี แต่กลัวหาของยาก

มันมาได้จากหลายรุ่นครับ หรือจะมาจากเซดดริก น่าจะยังขับหลังอยู่
แต่มีหลายรุ่นที่มีเครื่องนี้วางอยู่ครนับที่เป็นขับหลัง

มันมาได้จากหลายรุ่นครับ หรือจะมาจากเซดดริก น่าจะยังขับหลังอยู่
แต่มีหลายรุ่นที่มีเครื่องนี้วางอยู่ครนับที่เป็นขับหลัง

ขอบคุณครับพี่.....แล้วมีใครวางกับเซฟมั่งมั้ยครับ

ไม่ลงเจไปเลยครับผม สะใจไปเลย

VQ หรือ VG ครับ
ถ้า VG มาจากเซดริก หรือ 300ZX ครับ

VQ หรือ VG ครับ
ถ้า VG มาจากเซดริก หรือ 300ZX ครับ

สงสัยจะจำผิดน่าจะเป็น VGอ่ะครับพี่ออย

ท่าทางจะยัดลงไม่ไหวใหญ่เหลือเกินครับน่าจะมีปัญหากะความสูงของเครื่อง แถมจะwiringจะจบป่าวก็ไม่รู้ :coolly-0023:

คงมาจากเซคริกจริงๆครับ

ไม่ลงเจไปเลยครับผม สะใจไปเลย

อยากลองอยู่เหมือนกันครับ ไปเดินดูอยูเหมือนกันครับ

เห็นกระเเสUZเริ่มมา เลยหาอะไรมาลองเปรียบเทียบดูอ่ะครับ(หาเรื่องเข้าตัวหรือป่าวหว่า):coolly-0043:

อยากลองอยู่เหมือนกันครับ ไปเดินดูอยูเหมือนกันครับ

เห็นกระเเสUZเริ่มมา เลยหาอะไรมาลองเปรียบเทียบดูอ่ะครับ(หาเรื่องเข้าตัวหรือป่าวหว่า):coolly-0043:
UZ อ่ะ V8 4000 เลยนะ
ติดแก๊ส แล้วยังแดกซ์สะบัดเลย

UZ อ่ะ V8 4000 เลยนะ
ติดแก๊ส แล้วยังแดกซ์สะบัดเลย

นั่นซิครับพี่.....เห็นเครื่องแล้วหนาวไปเลย

พอดีเดินไปหา25โบ ดันไปสะดุดVGเข้าเลยเขว๋อีกแล้วครับพี่...ออย :coolly-0017:

ไอ้ตัวที่เอารูปมาลงเนี่ย vq ครับ vq ขับหลังมีนะครับ
ถ้าวางเห้้นในเวปกระบะจำไม่ได้เวปไหนเอามาลง big m หรืออะไรสักอย่าง ต้อง
ทำให้เครื่องต่ำลงไม่งั้นปิดฝากระโปรงไม่ได้

มันเป็นเครื่องตะลูล v6 ไม่ใช่เหรอพี่

ก็ใช่น่ะสิ รหัสมันก็บอกอยู่แล้ว v นะจ๊ะ เคยเห็็นcefiro วาง vg แน่นห้องเครื่องเลย service ลำบาก

ก็ใช่น่ะสิ รหัสมันก็บอกอยู่แล้ว v นะจ๊ะ เคยเห็็นcefiro วาง vg แน่นห้องเครื่องเลย service ลำบาก

แล้วพี่กอล์ฟ วางอะไรร่ะ

ไอ้ตัวที่เอารูปมาลงเนี่ย vq ครับ vq ขับหลังมีนะครับ
ถ้าวางเห้้นในเวปกระบะจำไม่ได้เวปไหนเอามาลง big m หรืออะไรสักอย่าง ต้อง
ทำให้เครื่องต่ำลงไม่งั้นปิดฝากระโปรงไม่ได้

อ่ะ...ก็คุ้นๆว่าเขียนไว้VQ (เดี๋ยววะไปดูอีกทีดีก่า)
ว่าแล้วเชียวครับ ว่าต้องมีปัญหาเรื่องความสูง เห็นวางเทียบกับRBยังดูสูงกว่าเป็นคืบเลยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม