รบกวนตามหาสูตรสีให้หน่อยคร๊าบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31380
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31380

Cefiro-Thailand Staff
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
https://www.cefiro-thailand.com/board/attachment.php?attachmentid=15748&stc=1&d=1185190907

สีของรถเซฟโรเล็ค คามาโร่ ตามลิ้งนี้เลยคร้บผม จะพ่นสีอยู่แล้วยังหาสูตรสีไม่ได้เลยคร๊าบ

ปล. ไม่ทราบว่าพี่น้องดูแล้วมองออกเป็นสีโทนไหนอะครับ

ไปลองผสมที่ ซีเมนต์ไทยโฮมมาร์ท ดูไม๊ อิ อิ

ถ้าโต้ทำออกมาได้สีนี้จริง...คงสวยน่าดูเลย...ขอบอกว่า....แจ่ม... :augenrollen:

ปล.ลองดูดี ๆ ดิสีมันคล้าย ๆ สัญลักษณ์แสดงอารมณ์หรือ ไอค่อน...ว่าไหม
:augenrollen: :byebye: :eeek: ที่เราชอบเอามาลงกันเวลาตอบกะทู้อะ...

ถ้าโต้ทำออกมาได้สีนี้จริง...คงสวยน่าดูเลย...ขอบอกว่า....แจ่ม... :augenrollen:

ปล.ลองดูดี ๆ ดิสีมันคล้าย ๆ สัญลักษณ์แสดงอารมณ์หรือ ไอค่อน...ว่าไหม
:augenrollen: :byebye: :eeek: ที่เราชอบเอามาลงกันเวลาตอบกะทู้อะ...

เออเหมือนวะ555555

ยังหาสูตรสีไม่ได้เลยอะครับบบบบ

แหล่มมมมมมมมม

จะว่าสีมันคล้ายๆ รถเจ๊แชมป์ก็ไม่เชิง แต่ที่รู้ๆ แลคเกอร์มันหนาเงาวับจับใจดีจัง..

จะว่าสีมันคล้ายๆ รถเจ๊แชมป์ก็ไม่เชิง แต่ที่รู้ๆ แลคเกอร์มันหนาเงาวับจับใจดีจัง..

ชอบตรงที่มันเงาวับจับใจนี้แหละ 555555

ไม่แน่ว่าอาจจะเป็นรถต้นแบบอ่ะโต้ เปิดตัวที่ดีทรอยซ์ 2007 แต่อาจจะออกตลาดปี2009นะ
จากความแตกฉานภาษาอังกฤษ น้อยนิดของผม
ลองตามข่าวดูในลิงค์นะ

http://www.chevy-camaro.com/concept-chevy-camaro.shtm

เหลือง แต่ใส่เกล็ดส้มดิพี่โต้ เอาแนวๆ ไปเลย แบบว่าชนที ครูดที เอาให้ช่างแก้กันไม่ได้ เปลี่ยนสีอีกรอบ ไม่ซ้ำซากจำเจดี ฮี่ๆๆๆ

แต่พูดถึงจะเอาสีเหลืองอีกเหรอ อย่าเลยนะ นะ หลายคันแย๊ว

ว่าแต่ ยังไม่มีใครทำสีม่วงแปร๋นๆ แบบ Supra Tube Frameของ Ram77 ซักที

ใส่กับชุดแต่งดริฟนี่ น่าจะแหล่มน่าดูชม

attachment.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม