ถ้ามเรื่องเสื้อคลับอะครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31615
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31615

jump
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 มิถุนายน 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือสมัครสมาชิกได้เสื้อมาแล้วมันใส่ไม่ได้อะครับมันเล็กไปอะรุสึกจะเป็น Lอะครับไม่รุ้ว่ามี XLไหมครับแล้วของผมได้มายังไม่ได้ใส่เลยครับจะขอแลกได้ไหมครับหรือต้องซื้อใหม่ครับ

คือสมัครสมาชิกได้เสื้อมาแล้วมันใส่ไม่ได้อะครับมันเล็กไปอะรุสึกจะเป็น Lอะครับไม่รุ้ว่ามี XLไหมครับแล้วของผมได้มายังไม่ได้ใส่เลยครับจะขอแลกได้ไหมครับหรือต้องซื้อใหม่ครับ

เอามาเปลี่ยนได้ครับ ติดต่อที่พี่นี่แหละครับ แคราย นนทบุรี โทรฯข้างล่าง
หรือถ้าวันที่ 4 ส.ค.นี้สะดวกไปงานกลุ่มนนท์ก็เอาไปเปลี่ยนก็ได้ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณคราบบบบบบบบบ ตอบเร็วทันใจมากครับพี ขอบคุณครับ

ผมก็ใส่ไม่ใด้สงใสต้องทำตัวผอมๆแล้วมั้ง....ป๋า
แต่ผมใส่แล้วนะเปลี่ยนใด้ป๊ะ.........ป๋า....ฮิฮิฮิ

ผมก็ใส่ไม่ใด้สงใสต้องทำตัวผอมๆแล้วมั้ง....ป๋า
แต่ผมใส่แล้วนะเปลี่ยนใด้ป๊ะ.........ป๋า....ฮิฮิฮิ

ซะงั้น.... เด้ว 4 ส.ค.เปลี่ยนเป็นเมาด้วยกันดีฝ่า..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม