• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

อยากได้สวิทซันลูฟ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ supakit112233
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

supakit112233

Member
Register
เข้าร่วม
6 ต.ค. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่พอจะบอกได้มั้ยคับว่าหาซื้อที่ไหนอะคือว่าของเก่ามันแตกอะคับ

หาซื้อได้ตามเชียงกงครับ หายากนะ เพราะส่วนมากจะติดหลังคามาครับ
ไม่งั้นก้ต้องจ้องหน้าโฆษณาครับ แตกนี่มันใช้ได้หรือเปล่า ถ้าใช้ได้ใฃ้ไปก่อนครับ ติดกาวเอาถ้าไม่ได้แตกมาก ชั่วคราว

เพิ่มเติมคับ

แถวบางกะปิมีร้านไหนรับทำไมล์เดิมบ้างคับรถเครื่องเจไมล์ไม่ขึ้น

แตกแหลกเลยคับคือผมกดแล้วมันยุบเข้าพองัดออกมามันกระจายเลยคับ แงๆ

เพิ่มเติมคับ

แถวบางกะปิมีร้านไหนรับทำไมล์เดิมบ้างคับรถเครื่องเจไมล์ไม่ขึ้น

ไมล์เดิมเครื่องเจ คราวๆน่าจะสายไมล์ขาด หรือหลุด หรือท้ายไมล์หวานไปแย้ว

แตกแหลกเลยคับคือผมกดแล้วมันยุบเข้าพองัดออกมามันกระจายเลยคับ แงๆ

ใช้โหดจังครับ มีกิจกรรมอะไรกันหรือป่าว

รู้สึกว่าผมจะมีสำรองอยู่นะคับ เด๋วขอกลับไปดูก่อน

ขอบคุนคับ อยากได้มากๆ

โทษทีคับ ยุ่งๆเลยลืมซะสนิท
ช่วยโทมาเตือนด้วยคับ 081-6893393
พรุ่งนี้พี่ไปสนามเทพนครมั้ยคับ

ถ้าไปพี่ช่วยเอาไปฝากน้องทีนะคับ

หาให้แล้วเบื้องต้ยยังไม่เจอคับ แต่จำได้ว่ามี ยังเหลืออีกสองกล่องยังไม่หา เด๋วหาเจอจะบอกนะคับ

หาให้แล้วเบื้องต้ยยังไม่เจอคับ แต่จำได้ว่ามี ยังเหลืออีกสองกล่องยังไม่หา เด๋วหาเจอจะบอกนะคับ
คับพี่...ขอบคุณมากคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม