เมื่อกองทัพหมีบุก Msn

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31069
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สามัคคีกันแท้ cef-thai

ก๊ากกกกกกกกกกก

ไฟล์แนบ

• 000000.bmp
    000000.bmp
    897 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 234

งง??????????????????????

ฟาร์มหมีอะโคอะล่า จ่าฝูงหน้าลาย

สติอะสติ ดื่มเหล้าอย่าขาดสติเดะ
จะได้ไม่งง หัวจะได้แล่น......

ครับไอ้คุณน้องที่เคารพ ว่างๆเรียนเชิญขึ้มมาเที่ยวซักนิดนะขอรับ

เหฟรีเบยฟ่ดเกวสดาฟกาด้วกฟาสด่ว้กาฟยากยฟ

แหม่ ก็พี่เก้นมันเป็นคนหน้าหวานนิ

สังเกตดี ๆ มีหมีออริจินั่ลด้วยนะ
หน้าแดง ๆ อ่ะ
555++

เห่อๆๆๆๆ โคตรขำ

ชื่อกูอยู่หนายย..:frown:

555++ฮาแตกกกกกกกกกกกกกก
รูปที่เราถ่ายไม่นึกว่าเจ้าแชมป์เอามารีทัสจนได้รับความนิยมขนาดนี้5555555555555+++

:biggrin: :biggrin: :biggrin: หมี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin: :biggrin:

ไอ้ตัวออริจินอล ชื่อหมีฮอนด้า

หมีฮอนด้า หมีฮอนด้า หมีหมีฮอนด้าาาาา...

5555555

..................

เค้าเรียก ว่า บุคคลตัวอย่าง...หมี หน้าหวาน

55555 ตลกหวะน้าเก้น

ไม่รู้ใครเป็นใคร... เหอๆ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม