• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

สอบถามเรื่องล้อ Budy Club P1 ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A8497
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A8497

Register
เข้าร่วม
15 ต.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขนาดล้อ 17" 4-114 หน้า8 หลัง9 คือว่าจะใส่เบรคข้างหน้า R33 หลัง R32 ไม่ทราบว่าจะใส่ได้ไหม และอยากรู้ว่าล้อรุ่นนี้ off set เท่าไหร่ หรือมีวิธีเช็คยังไงว่าใส่เบรคแล้วไม่ติดล้อครับ แบบว่าไม่อยากเปลี่ยนล้อเพราะล้อชุดนี้ที่ได้มา ของแท้ครับ ต่างจาก Max ราคาหมื่นต้นๆ ที่เคยใส่แต่ก่อนเยอะมาก ทั้งน้ำหนักและความแข็งแรงครับ จะใช้วิธีเจาะจาน เพื่อนๆมีความเห็น หรือรู้เรื่องล้ออย่างไร ช่วยหน่อยครับ เพราะตอนใส่ เอาแบบถูกใจเป็นพอ เลยไม่ได้สนใจรายละเอียดครับ ช่วยหน่อย

ไฟล์แนบ

• budy clud P1.jpg
    budy clud P1.jpg
    60.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
  • budy clud P1-R.jpg
    budy clud P1-R.jpg
    51.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68

ออฟเซ็ตบอกไม่ได้ว่าเท่าไหร่ เพราะมันมีออฟ หลายแบบสำหรับรุ่นนี้ ดูเอาที่ล้อครับ
ส่วนติดดิสมัย หลายคนใส่ไม่ติดดิสนะ ถ้าออฟไม่มากกว่า35 ไม่น่าติดรอคนรู้ดีกว่า
เพราะคนอื่นใส่ไม่ติดอ่ะ

ล้อรุ่นนี้มีออฟเซ็ทบอกอยู่ที่ด้านหลังล้อคับ

ออฟเซ็ตบอกไม่ได้ว่าเท่าไหร่ เพราะมันมีออฟ หลายแบบสำหรับรุ่นนี้ ดูเอาที่ล้อครับ
ส่วนติดดิสมัย หลายคนใส่ไม่ติดดิสนะ ถ้าออฟไม่มากกว่า35 ไม่น่าติดรอคนรู้ดีกว่า
เพราะคนอื่นใส่ไม่ติดอ่ะ

ขอบคุณครับ

"ล้อรุ่นนี้มีออฟเซ็ทบอกอยู่ที่ด้านหลังล้อคับ "

ขอบคุณครับ

เมื่อวานป๋าลองบอกว่ามันต้องเท่าไหร่น๊า อะไร 30น๊ะ เริ่มสับสน?? :coolly-0023:
อืมยังรอคำตอบต่ออีกนะครับ:coolly-0033:

ส่วนมากลายนี้ หน้า +32 หลัง +37 นะ ประมาณนี้
แต่ไม่ติดหรอกคั๊บ ลายนี้
เจาะจานหน้าเนี่ยจะสั่น หรือไม่สั่น อยู่ที่ฝีมือคนเจาะมากกว่าครับ

ส่วนมากลายนี้ หน้า +32 หลัง +37 นะ ประมาณนี้
แต่ไม่ติดหรอกคั๊บ ลายนี้
เจาะจานหน้าเนี่ยจะสั่น หรือไม่สั่น อยู่ที่ฝีมือคนเจาะมากกว่าครับ
ขอบคุณครับ เรื่องเจาะ(จาน)น้าออยมีแนะนำ ชี้เป้า หรือนำทางไหม
Pmก็ได้ครับขอบคุณอีกครั้งครับ

ผมใส่อยู่ครับ หน้า 8 ออฟ 32 หลัง 9 ออฟ 37 ไม่ติดดิสสกายครับ กำลังสวย

ขอบคุณครับ เรื่องเจาะ(จาน)น้าออยมีแนะนำ ชี้เป้า หรือนำทางไหม
Pmก็ได้ครับขอบคุณอีกครั้งครับ
ลองโทรไปถามไอกอล์ฟดูนะครับ

ผมเคยเอาไปเจาะทั้งดุม ทั้งจาน ที่ร้าน หยอย ลาดปลาเค้านะครับ แต่ต้องไปแต่เช้าหน่อย
ใช้เวลาหลาย ช.ม.เหมือนกันครับ

ผมเคยเอาไปเจาะทั้งดุม ทั้งจาน ที่ร้าน หยอย ลาดปลาเค้านะครับ แต่ต้องไปแต่เช้าหน่อย
ใช้เวลาหลาย ช.ม.เหมือนกันครับ
ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม