• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

พี่น้องเรา ไปตั้งศูนย์ถ่วงล้อกันที่ไหนครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pakapao8
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pakapao8

Register
เข้าร่วม
16 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
พี่น้องเรา ไปตั้งศูนย์ถ่วงล้อกันที่ไหนครับ

เอาเจ๋งๆนะครับ อยู่ใน กทม. ที่ไหนก็ได้ ไกลก็จะไปครับ :coolly-0044:

ผมตั้งศูนย์ร้านหน้าอู่ k-sport อ่ะคับ

เอาเจ๋งๆนะครับ อยู่ใน กทม. ที่ไหนก็ได้ ไกลก็จะไปครับ :coolly-0044:
แนะนำ
บางพลัดศูนย์ล้อ ครับ :coolly-0033:

แนะนำ ป.เซอร์วิส ห้วยขวาง เส้นไปแยกเหม่งจ๋าย

ย่านลาดกระบัง

เเนะ นำ ร้าน สุวรรณ การยาง

ร้านนี้ ทำ ดี มาก ครับ ผม ทำประ จำ

ร้าน อยู่เลย เเยก กิ่งเเก้ว ไป นิด นึง ครับ

ย่านหลังราม

เเน่ะ นำ ร้าน MT & D Service

ร้านนี้ อยู่ ก่อน ถึง เอ เเบค นิึด เดียว ตรงตีนสะพาน พอ ดี เลย ครับ

ห่าง จาก เเยก กรุงเฑพ กรีฑา ประมาน 3 กม.

แก้ไขล่าสุด:
สนามเป้า ศูนย์ล้อครับ
อยู่ตรงข้ามสนามเป้า เลยรพ.พญาไท2ไปหน่อย ข้างๆตึก SM TOWER ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

แนะนำ
บางพลัดศูนย์ล้อ ครับ :coolly-0033:

อีกหนึ่งเสียงไปทำมาแล้วทำดีมากครับ อาจแพงกว่าที่อื่นหน่อยแต่มีปัญหาอะไรเค้าเก็บให้หมดครับ แต่จะมาที่นี้ต้องมาเร็วหน่อยนะครับคิวเค้าแน่นทุกวันเปิดรับรถตั้งแต่ 7.30 มั้งครับถ้าจำไม่ผิด

ไปมาเรียบร้อยแล้วครับที่ บางพลัด 0 ล้อ
ไปมาวันนี้ ถึงที่ร้านเวลา 7.30 น. เป๊ะๆ แต่ผมได้คิวที่เท่าไหร่..ให้ทาย

คิวที่ 7 ครับ:coolly-0017: เลยเดินหาอะไรทานแถวนั้น ได้เวลา 8.00 น. ร้านเปิด โชคดีมาก คิวที่ 7 ก็จริง แต่ได้ตั้ง 0 ก่อนเลย เพราะ คันอื่นเค้าไปทำอย่างอื่นกัน:coolly-0023:

ก็เลยขึ้นไปนั่งห้องรับแขก นั่งอ่านหนังสือไปเรื่อยๆ มีกาแฟฟรีทาน สบายๆครับ
10โมงนิดๆ เสร็จเรียบร้อย จ่ายตัง รับ comment จากทางเจ้าของร้านมา

สรุป... พอใจครับ เนียนดี ตั้งใจทำดีมากเลย รู้สึกคุ้มครับ เจ๋งสุดๆ (ไม่เสียดายที่ตื่นมาตั้งแต่ 6 โมง)
ปกติตื่นทำงาน ก็ 7 โมงเช้า:coolly-0039:

เทียบกับสนามเป้า 0 ล้อ

ผมให้เครดิตที่บางพลัดสูงก่าครับ(ผมเคยเอารถอีกคันไปทำที่สนามเป้ามาหลายอย่าง)

ขอบคุณพี่น้องใน club มากเลยครับ:coolly-0033:

อุดมสุข 25 คับ ร้านมหาสินยางยนต์

รถแข่งก็ไปกันเยอะ ไม่แพงด้วยคับ

ใครใกล้ๆ ก็ลองนะคับ